ขา เบรค + ปั้ม Clutch B14 แปลงใส่ U12 เยอะมากไหมครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย unnop, 20 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. unnop

unnop New Member Member

23
    0
    0
    U12 กำลังวางเครื่อง sr20DET -Manual ครับ เดิมเป็น auto ตอนนี้หา ขา เบรค + ปั้ม Clutch ตรงรุ่นไม่เจอ เลยอยากทราบว่า สามารถ หารุ่นทดแทน ของรุ่นไหนครับ ถึงใกล้เคียงกับ u12 เดิม ครับ ช่วยชี้แนะด้วยครับ มีคนแนะนำว่า B14 ใช้ได้แปลงน้อย ช่วย comment ด้วยครับ

2. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    ไม่ ว่า พี่จะเอาของอะไรมา แปลง นั้น ก็ต้องแปลง อยู่ดี

ที่เค้าแนะนำให้เอาของ B14 มา นั้นเพราะ ค่อน ข้างที่จะมีเยอะ สำคัญ อยู่ที่ ตำแหน่ง ในการ วางปั้มคลัช

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้