สอบถามเรื่องก้านเหล็กปัดน้ำฝนครับ

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 4 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากทราบว่า ขาก้านเหล็กยึดใบปัดน้ำฝน(ตรงท่อนล่างที่เป็นฟันเฟือง)ของEP71นี่ ใช้ขนาดกี่นิ้วหรอครับ? แล้วราคาอยู่ที่เท่าไหร่ได้ครับ ขอบคุณครับ

อีกเรื่องนึงครับ มือเปิดนอกของep71นี่ ใช้รุ่นไหนเทีบยได้บ้างครับ?

แล้วใส่ของพวกKE70 ที่เป็นเหล็กได้ไหมครับ ขอบคุณอีกครั้งครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้