กราบเรียนเชิญ พี่-น้อง HLc ฉลองวันใกล้เคียงคล้ายวันเกิดคุณเอส สายไหม

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย เปรี้ยวจี๊ดจ๊าด, 12 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    กราบเรียนเชิญ พี่-น้อง HLc ฉลองวันใกล้เคียงคล้ายวันเกิด คุณเอส สายไหม
    ในวันศุกร์ที่ 14 ตุลาคม 2554 แรม 2 ค่ำ เดือน 11
    ณ ร้านซ้งเป็ดพะโล้ 2 เลขที่ 4/14 หมู่ 2 ระหว่างซอยสายไหม 46-48 ถนนสายไหม แขวงสายไหม เขตสายไหม กทม. 10220
    เริ่มเวลาประมาณ 18.00น. เป็นต้นไป

;) :car: :beer: :popcorn: :drum: :cake: :present: :D

พี่-น้อง HLc ท่านใดว่างเว้นจากภารกิจงานหรือภารกิจน้ำท่วมบ้าน ก็เรียนเชิญ หากท่านใดไม่สะดวกก้อไม่เป็นไร ไม่ว่ากัลล์
    รายละเอียดสถานที่ร้านตามลิงค์ http://www.zongpedpalow.com/index.php?mo=24

(คุณเอส สายไหม ฝากแจ้งข่าวมา)

1. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ตามนั้นคับ HBD ด้วยนะคับ ท่านเอสสสสสสส

2. มีความสุขมากๆนะครับ

3. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    อายุครบ 25 สักทีนะเอส
    HBD ครับ

4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    หิวแล้ววววววววววววว

5. ballgto

ballgto New Member Member

4,721
    53
    0
    อยากเจอเพื่อนๆครับ........

6. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    HBDครับ รวยๆๆๆ

7. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ดันๆๆเจ้าภาพบอกว่าในเส้นทางน้ำไม่ท่วม

8. M.SAKDA

M.SAKDA New Member Member

210
    4
    0
    HBD ขอให้มีความสุขมากๆครับตลอดปีตลอดไป......

9. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    HBD ด้วยนะน้องเอส ถ้าเสร็จธุระทันจะตามไปนะ

10. Som Sichaitong

Som Sichaitong New Member Member

1,376
    8
    0
  11. เบี้ยวอะ

12. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    ขอบคุณพี่ๆทุกคนมากครับเป็นวันเกิดปีที่มีความสุขที่สุดปีนึงครับไม่เคยมีใครมางานวันเกิดเยอะขนาดนี้มาก่อนแต่เมามาก๕๕๕

13. YOD HK

YOD HK New Member Member

1,301
    12
    0
    ไม่ได้ตั้งใจเบี้ยวนะป๋า พอดีวันนั้นเขาขับรถเอาไปขนของแถวนั้น
    กะจะแวบไป ตอนที่โทรหาป๋านั้นแหละ
    แต่เซ็งตรงที่ว่าเขาดันขนของขึ้นท้ายรถ ที่ละอย่าง 2 อย่าง
    กั๊กไว้อยู่แบบนั้นเลย อดไปเลย เซ็งเป็ด
    ขออภัยด้วยนะป๋า รวมถึงเอสนะคับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 ตุลาคม 2011
  14. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    HBD ย้อนหลังครับ มีความสุข มากๆ ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้