**// สอบถาม พี่ๆน้องๆ ร้านที่ทำรถแบบ ดีๆ ที่ใช้บริการกันบ่อยๆครับ//**

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย nuun13, 15 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nuun13

nuun13 New Member Member

84
    0
    0

อยากสอบถาม พี่ๆ ทำรถที่ร้านไหน กัน
    พอดี รถมีปัญหา เวลาใส่เกียร์ว่าง และมาเข้าเกียร์ปกติ จะชอบดับครับ รถผม B14 AT เครื่องเดิมๆนะครับ ติดแก้ส LPG ตอนนี้รถวิ่งได้แค่ 120 เอง ไม่ทราบว่า ปัญหานี้ พอจะมีทางแก้ไขไหมครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม :cry::cry:

2. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    อยู่แถวไหนครับ

3. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    เป็นทั้งน้ำมันและแก๊ส หรือเปล่าครับ
    ถ้าน้ำมันไม่เป็น เป็นแต่แก๊ส ก็จูนแก๊สใหม่ครับ

4. nuun13

nuun13 New Member Member

84
    0
    0
    อยู่ อินทรามะระ 44 ห้วยขวางครับ รถใช้ แก้สระบบ เดียว อย่างเดียวไม่มีน้ำมัน จูน เองไม่เป็นครับ ต้องรบกวน ด้วยล่ะที นี้

5. minikapom

minikapom New Member Member

6
    0
    0
    ยุใกล้ๆกันเรยค๊า กะปอมน้อยยุซอยโชคชัยร่วมมิตรค๊ะ ตรงแถวโรงแรมเจ้าพระยาปาร์คอะค๊า อิอิ

6. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    แล้วรถใช้น้ำมันไม่ได้เหรอค้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้