อยากหาความรู้เกี่ยวกับบ้านหม้อ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย มักกะสัน, 29 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. มักกะสัน

มักกะสัน New Member Member

3
    0
    0
    อยากทราบว่าพวก jvc sony pioneer มีของปลอมหรือเปล่าคับ ผมเห็นราคามันถูกกว่าที่อื่นมาก แล้วพวกประกันจะมีหรือเปล่าคับ

2. Tar E36

Tar E36 New Member Member

137
    4
    0
    ถ้าเป็นฟร้อน jvc sony pioneer ยังพอคบหาได้ครับ มีประกัน จริง และเป็นของแท้ หลักๆก็ดูพวก ซีเรียวนัมเบอร์ให้ตรงกับสินค้าอ่ะครับ แต่ก็ควรหาข้อมูลก่อนนะครับ เพราะถ้าถูกเวอร์ๆก็ระวังไว้ครับบางทีเป็นของเคลมมาแล้วก็มี แต่ส่วนมากที่อันตรายจะเป็นพวกสินค้าพวกลำโพงและแอมป์ครับ มีของปลอมขายเพียบ

ถ้าถามผมพวกฟร้อน มันไม่ได้ถูกกว่าที่ร้านมากนักหรอกครับ สมมุติถูกกว่า 500 บาท คุณเดินทางไปซื้อแล้วก็หาร้านติดตั้ง เผลอๆก็เกิน 500 บาทด้วยครับ

3. AodIndeed

AodIndeed New Member Member

74
    0
    0
    อย่าเห็นแก่ของถูกเลยจะมาเสียใจที่หลัง ว่ารู้งี้เสียอีก . . . ก็ดี

อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้