----------->@@@มีเรื่องสำคัญจะแจ้งให้เพื่อนๆทราบ

การสนทนาใน 'Vios Project Club' เริ่มโดย Dream2526, 26 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Dream2526

Dream2526 New Member Member

941
    6
    0
    มีเรื่องสำคัญมากๆคับ คือมันมีเหตุผลหลายประการ เนื่องด้วยบอร์ดของเรามีแต่คนใช้รถวีออสล้วนๆ
    แต่บอร์ดของเรามาอยุ่ในฟอรั่ม Team and Group ใน racingweb ผมจึงได้ถามพี่เก่ง ว่าจะย้ายบอร์ด
    ขึ้นไปอยู่ใน ฟอรั่ม Car Clubs ได้ใหม เนื่องด้วยฟอรั่ม Car Clubs นี้จะมีรุ่นที่ชัดเจนสมาชิกท่านอื่นๆ
    ที่ไม่รู้จะมองเห็นได้ง่าย พี่เก่งบอกว่าได้ แต่ต้องเปลี่ยนชื่อจาก ทีมเป็นคลับแทนถึงจะอยู่ในฟอรั่ม Car Clubs
    ได้ ผมจึงอยากถามว่า เปลี่ยนจาก Vios Project Team ไปเป็น Vios Racing Club ดีใหมครับ
    ขอความเห็นด่วนๆ
    ป.ล.สมาชิกบางคนในRCW ที่ไม่รู้จะได้มองเห็นง่ายๆ

2. cookietime

cookietime New Member Member

39
    1
    0
  3. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    ตัวผมไม่มีปัญหา ก้อดีครับ
    อย่างนี้ต้องตัดสติ๊กเกอร์ใหม่ :D

4. Dream2526

941
    6
    0
    ด่วนๆคับแล้วชื่อว่ายังไง อยู่ใน Car Clubs มันต้องดีกว่าอยู่แล้ว

Vios Racing Club

5. --- OS11 ---

--- OS11 --- New Member Moderator

573
    3
    0
    Vios Project club เป็นไง....ไม่ต่างจากเดิมมาก:D

6. Dream2526

941
    6
    0
    ผมว่ามัน แปลกๆอยู่ นะ

7. Dream2526

941
    6
    0
    หรือใส่คำว่า Club Vios Project Team หรือ Vios Project Team Car Club ทั้ง 2 แบบนี้จะได้
    ไม่ต้องเปลี่ยนสติกเกอร์ด้วย

หรือ Vios Racing Club ไปเลยคับ เอาไงดี

8. cookietime

cookietime New Member Member

39
    1
    0
    Vios Project Team Car Club ก็ดูโอเคนะครับแต่ยาวไปหน่อย
    Vios Racing Club ก็ดีหมือนกันไงก็ได้ผมว่านะ
    แต่ไมคนหายไปไหนหมดครับ

9. --- OS11 ---

573
    3
    0
    ผมโหวตเป็น Vios Project Team Car Club 1 เสียง :D

10. kugolfza

kugolfza New Member Member

212
    2
    0
    ผมว่ายังไงก็ได้น่ะครับ ถ้าได้เรื่องยังไงก็บอกด้วยครับ

11. Dream2526

941
    6
    0
    ตกลงตามนี้เลยคับ Vios Project Team Car Club

12. --- OS11 ---

573
    3
    0
    เหตุผลที่ผมเลือกVios Project Team Car Club เพราะ
    มันยาวไปก็จริงแต่มันไม่ต่างจากเดิมมาก
    ผมกล้าพูดนะว่าคนเริ่มรู้จักคลับเราบ้างแล้ว ในนาม Vios Project Team
    ถ้าเปลี่ยนไปเป็นVios Racing Club
    อาจทำให้สมาชิกบางท่านที่ไม่ค่อยได้เข้าบอร์ดอาจสงสัยว่าทำไมเกิดไรขึ้น
    แล้วคนที่ไม่ใช่สมาชิก(แบบว่าขาจอน) อาจจะสับสนว่าเป็นบอร์ดใหม่หรือเปล่า
    ก็เลยไม่อยากให้มันต่างไปจากเดิมมากนัก :)

13. Dream2526

941
    6
    0
    ครับผมเรายังเรียก Vios Project Team เหมือนเดิม แค่หน้าบอร์ดเพิ่มมาเฉยๆ

14. soda_zaa

soda_zaa New Member Lady Member

254
    1
    0
    อารายก็ได้ค่ะ...แล้วแต่พี่ๆ

15. Dream2526

941
    6
    0
    โอเชตามนี้:D

16. Boy JazzZA

Boy JazzZA New Member Member

295
    2
    0
    อารายก็ได้คร๊าบบบบบบบบบบบบ

17. PoNg_RuThLeSS

PoNg_RuThLeSS New Member Member

45
    1
    0
    เอาด้วย ไงก็ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้