อยากใส่โรลบาร์ครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย TTL, 29 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TTL

TTL New Member Member

614
    20
    0
    มี่พี่ๆคนไหนทำบ้าง หรือว่า พี่ๆคนไหนเบื่อแล้วจาขายบ้างป่าวครับพอดีอยากได้อยู่
    แล้วปกติเขาใช้ไรทำครับ เหล็ก หรือว่าอะไรครับ ขนาดเท่าไหร่ครับ แล้วใส่แล้วมันจาหนักกว่าเดิมมากป่าวครับ รถจาอืดกว่าเดิมอีกเยอะป่าวครับ

ปล. รบกวนผู้รู้ด้วยครับ.....

2. P@E

P@E New Member Member

561
    15
    0
    ใช้เหล็กทำคับ ประมาณ 1 นิ้วก่า ๆ (พอดีตอนทำไม่ได้วัด) น้ำหนักก็น้อยกว่าคนนั่ง 1 คนอีกอ่ะ และมันก็ไม่ได้หนักถึงขนาดกับที่ว่า รถจะวิ่งอืดกว่าเดิมนะ (เพราะเดิม ๆ มันก็อืดอยู่แล้ว) แทบจะไม่รู้สึกเลย แต่เบาะหลังมันจะพับไม่ได้นะ ติดเสากลาง

3. JAZZ ขาวจั้ว

JAZZ ขาวจั้ว New Member Member

79
    1
    0
    แต่ใส่แล้วโหดดีชอบมากๆๆแต่แฟนมะชอบ เลยมะได้ทำ55555

4. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    รบกวนโทรไปถามเลยครับ 0816892236 เป็นรุ่นน้องผมเองชื่อจุง เป็นร้านทำโรลบาร์ฝีมือดีครับ บอกว่าผมดุ๊ก แนะนำมา จะได้ราคาพิเศษ หรือลองโทรไปปรึกษาก่อนได้ครับ กระจ่างแน่ๆค๊าบบ :) :) :)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 4 มิถุนายน 2007
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้