ถามเรื่องค้ำโชค

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย คลับไร้..., 25 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. คลับไร้...

คลับไร้... New Member Member

25
    0
    0
    ใส่ค้ำโชคอะไรดีครับ ราคาด้วยขอบคุณครับ :)

2. kui white96

kui white96 New Member Member

97
    2
    0
    มันมีกันหลายยี่ห้อคลับ

ชุดแรกก็เป็นพวกค้ำ CUSCO (ส่วนตัวใช้อยู่)

ชุดสอง ก็ ของ J's racing ราคาก็สูงนิด

ชุดสามก็ของ summit

แล้วก็ของบ้านเราอะครับ พวกเกรดี้x ก๊อปสปูน

3. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    แต่งแนวสปูนใส่สปูนเลยคับ ของก๊อปก็ไม่กี่บาทคับ

4. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    แนะนำ Cusco กับ SUMMIT ใส่ทั้งบนและล่างเลยจะดีมาก หนึบเลย :D :D :D :D :D :D

5. Great

Great New Member Member

53
    0
    0
    j's racing คับ

6. คลับไร้...

คลับไร้... New Member Member

25
    0
    0
    spoon ก๊อปที่ไหนมีขายมั่งครับ แล้วมันกี่บาทอ่ะครับ :D

7. Bast

Bast New Member Member

115
    2
    0
    อยากรู้ด้วย:D :D :D

8. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    Spoon ก๊อปตอนนี้น่าจะหายากอยู่นะครับ ไม่งั้นลองไปดูร้าน CMN ก็ได้หรือไม่ก็
    ที่นี่เลยครับ

9. JAZZ ขาวจั้ว

JAZZ ขาวจั้ว New Member Member

79
    1
    0
    ค้ำบน 500-900 ละมั้ง ครับ แต่ไม่น่าเกินนี้

10. art_obscene

art_obscene New Member Member

152
    3
    0
    CUSCO อีกเสียง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้