ทำยังไงเมื่อเลี่ยงไม่ได้..น้ำท่วม..

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ชาคริต คูสินทรัพย์, 11 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    :cry::cry::cry:ขอความรู้ด่วนครับ..ที่บ้านน้ำกำลังจะมาแล้ว..อยากรู้ว่าจะทำยังไงดีก่อนน้ำท่วม...แล้วหลังจากน้ำลดลงจะต้องทำยังไงต่อไป..เพราะไม่รู้จะเอาเจ้า B14 ม้าสีหมอกทัวร์ ของผมไปไว้ไหน
    เศร้าใจเป็นที่สุด

1. abadahey

abadahey Active Member Moderator

2,753
    16
    38
    ช่วยได้ครับ ลองดูๆ

[video=youtube;9wweHDkzdxE]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&amp;v=9wweHDkzdxE[/video]

2. art-HB12

art-HB12 New Member Member

535
    10
    0
    ...

ต้องหาที่สูงๆไว้จอดรถกันแล้ว แหละครับ พี่น้อง

3. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    หนีได้ก็หนีดีที่สุดครับ

4. Mr.Pooh B12

Mr.Pooh B12 New Member Member

78
    3
    0
    หน้าหนักใจ สู้ๆ ครับเอาใจช่วย

รถอยู่อยุธยาไกลจะจมแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้