กระทู้นี้สำหรับสมาชิกที่เข้าสู่วงจรอุบาทว์

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย < HANUMARN >, 8 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    เห็นว่าช่วงนี้รถพังกันเยอะ เลยขออนุญาติจัดตั้งกระทู้สำหรับสมาชิกที่เข้าสู่วงจรอุบาทว์ สมาชิกสามารถเข้ามารายงานผลแห่งเวรกรรมได้ในกระทู้นี้ครับ :cry:

2. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    เฮ้ยหลงเข้ามา แล้วผมจะได้รับผลกรรมรึเปล่า

3. bboy2548

bboy2548 New Member Member

192
    0
    0
    หุหุ เทอร์โบTF06-1ของผมพังไปแล้วครับ เริ่มแรก แข่งกับ ไทรทัน และ ยาริส แล้วพอผมแซงได้ห่างซัก500เมตร เริ่มมีเสียงเหมือนหวอดังมาจากเทอร์โบ

แล้วผมก้จอดเปิดฝากระโปรงรถดู เจอโข่งหลังแดงเหมือนหล่อมเหล็กใหม่เลย แต่ก้ไม่เป็นไรครับอย่างน้อยชนะเครื่องคอมกับเครื่องเบนซิลก้พอใจแล้วครับ อิอิ

ป.ล. 1 ปีเปลี่ยนเทอร์โบ2ลูก แต่เครื่องไม่เคยเปลี่ยน (สรุปว่าต้องวิ่งN/Aใช่ไหมเนี่ย)

4. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    โดนชุดคลัตท์มาแล้ว กระโดเป็นเป็ดดดเลย อิอิ

5. dearruam

dearruam New Member Member

485
    0
    0
    ใครจะเป็นรายต่อไป...

6. aj_tactics

aj_tactics New Member Member

226
    0
    0
    เซ็งเลยอยู่ดีๆๆอินเตอร์กับท่อยางมันดันมารั่วได้งัยก็ไม่รู้.........

7. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    วันก่อนลองปิด/เปิดกล่องดู ซักพักเครื่องดับเฉยเลย สตาร์ทใหม่ติด เห้อ...นึกว่าจาเสียตังค์

8. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    เงียบ พัง ดัง วิ่ง

9. tum_direct

tum_direct New Member Member

509
    0
    0
    ท่ออินเตอร์รั่วซะงั้นอะ...กำ

10. aj_tactics

226
    0
    0
    เมื่อไหร่วงจรพวกนี้จะออกไปจากพวกเรานะ.......

11. tum_direct

tum_direct New Member Member

509
    0
    0
    เห็นด้วยคับพี่......ไม่มีตังเเล้ว.....เมียก็่ด่าพังทั้งปี.....กำ

12. (ไม่ธุระ)

(ไม่ธุระ) New Member Member

1,249
    1
    0
    เหมือนกันเลย อิอิ

13. aj_tactics

226
    0
    0
    บางท่านทำมาออกจากอู่ลากได้ 2 เกียร์พังๆๆๆๆ.......เซ็งๆๆๆๆๆๆ

14. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    จอดอยู่เฉย ๆ หลังจากงานมินิทรัคครับ อยู่ดี ๆ ยางแบน โดนยางหน้าไปหนึ่งคู่ และก็ระบบไฟเรรวนซะงั้น เฮ่ออออ

15. aj_tactics

226
    0
    0
    เข้ามาดันกับวงจรอุบาทว์.......เพราะยังงัยมันก็อยู่คู่กับพวกเราไปอีกนาน.....

16. I'm number one

I'm number one New Member VIP

1,260
    2
    0
    ขอถอนตัว ครับ เจ็บไปเยอะ แต่ไม่จำครับ

17. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    555555555555555+

เยอะครับ...........................อย่าไปพูดถึงมันเลย.........................^_^....................^_^............!!

18. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    เจ็บแล้วไม่จำ เพราะใจมันรัก

19. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    มันผ่านไปแล้ว......

20. astina2

astina2 New Member Member

368
    0
    0
    เงินไม่ใช่ปัญหา อยู่ที่ปัญญาที่จะหามัน !!!!!!!!!

21. aj_tactics

226
    0
    0
    อินเตอร์สหยนต์ทำตรูแล้วแมร่งรั่วได้งัยตั้ง 4 จุด ไหนบอกว่ามีการเทสแล้วงัยแล้วแมร่งรั้วได้งัยตั้ง 4 จุด ทั้งๆๆที่ไม่ได้โดนอะไรเลย.......เซ็งๆๆๆๆๆๆๆๆ

22. เจ็บๆ ขันๆ แต่ก็มันเดี อิอิ

23. azure_abb

azure_abb New Member Member

977
    4
    0
    ของผมหวยยังไม่ออก เช็คก่อนตื้บ ล่ะคร๊าบ เดี๋ยวเข้าวงจร

24. I'm number one

I'm number one New Member VIP

1,260
    2
    0
    UP..หน่อย

25. aj_tactics

226
    0
    0
    เมื่อไหร่มันจะออกไปซะทีหน้า..........

26. tabong

tabong New Member Member

35
    0
    0
    รถหนูมีเสียงประหลาดขึ้นอ่า แกร๊กๆๆๆ สงสัยเฟืองท่ายจะลาโลก - -

27. 4D56T

4D56T New Member Member

1,903
    0
    0
    เจ็บมาเยอะๆๆๆๆๆๆๆ

28. aj_tactics

226
    0
    0
    มาดันกับวงจร..........

5555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้