พี่พี่ครับ มีร้านซ่อมช่วงล่าง แถวๆจรัญ ป่าวครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย ภาณุ การยาง, 5 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่พี่ครับ มีร้านซ่อมช่วงล่าง แถวๆจรัญ ป่าวครับ

1. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ผม... ไม่รู้เลยฮับ.....

2. ถ.พรานนก เยอะแยะเลยฮับ

3. ขอบคุณครับพี่ๆ มีร้านเนาะนําป่าวครับ

4. ไม่มีร้านแนะนำอ่ะครับ ไม่เคยลอง แต่ร้านแถว ถ.พรานนก มีหลายร้านเลยครับ ลองเลือกดูครับ

5. แนะนำ ปลัดใหญ่เซอร์วิส สาย1

6. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    เด๋วรอผมมีโอกาศแต่งก่อน จะขอสติกเกอร์ทีมมาติดโฆษณาคับ

7. อิอิ......อิอิ

8. ครับเดี๋ยวลองไปทําดู

9. Sittan Pungsuwan

Sittan Pungsuwan Guest

0
    0
    0
    สติกเกอร์ ขอที่พี่ต้นได้เลย คับ ไม่ใช่ปัญหา ไม่จำเป็นต้องแต่ง

10. Metha Pongpapai

Metha Pongpapai Guest

0
    0
    0
    กลัวติดแล้ว ทำเสียชืออู่อ่าคับ แต่ละคันสวยๆ แหล่มๆ ท้างน้าน

11. Yingyos Sookchai

Yingyos Sookchai Guest

0
    0
    0
    ขอมั่งสิ... Sticker อะไรเนี่ย ^_^

12. มะเห็นเกี่ยวเลยครับ...............

ไรพี่โต้ง.........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้