แนะนำเรื่องอุปกรณ์ u12 จาก auto เป็น Manual หน่อยครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย unnop, 5 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. unnop

unnop New Member Member

23
    0
    0
    แนะนำเรื่องอุปกรณ์ u12 จาก auto เป็น Manual หน่อยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 ตุลาคม 2011
  2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :)
    รบกวนย้ายกระทู้ ไปอยู่ใน หน้าซื้อขาย ด้านบนๆ นะครับ.......

มิฉนั้น ผู้ดูแลฯ จะทำการลบกระทู้ที่ผิดกติกา board นะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้