@@ CLUB! RETRO CAR ขอเชิญชาว AE86ERS ไปร่วมงานแข่งรถรุ่นRETRO CAR ที่พีระ ด้วยนะครับ

การสนทนาใน 'AE86ers' เริ่มโดย garage_HKD, 10 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. garage_HKD

garage_HKD New Member Member

115
    8
    0
    :) CLUB! RETRO CAR ขอเชิญชาว AE86ERS ไปร่วมงานแข่งรถรุ่นRETRO CAR ที่พีระเซอร์กิต
    และมีการรวมตัวของคนทีรักการแต่งรถแนวนี้เป็นจำนวนมากครับ
    เลยอยากจะขอเชิญพี่ๆสาวก AE86 ไปร่วมงานในวันที่27 พ.ค. นี้ครับ ขอบคุณนะคร้าบบบบบบบบบบ

2. carism

carism New Member Member

849
    6
    0
    ไปๆ

3. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
  4. GDMN

GDMN New Member Moderator

602
    1
    0
  5. garage_HKD

115
    8
    0
    นัดเจอที่สนามเลยก็ได้ครับ เวลาประมาณ 12.00 น. แต่พวกพี่คลับ AE86 จะรวมตัวแล้วมาพร้อมกันก็ได้ครับ:)

6. Drift Entertainment

Drift Entertainment New Member Moderator

1,131
    18
    0
  7. garage_HKD

115
    8
    0
    วันอาทิตย์ นี้แล้วนะคร้าบบบบบ ไปกันเยอะๆนะคร้าบบบบบบบบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้