เครื่องของตัว Civic Dimanion ES มือสองตัวเท่าไหรครับ วางEKได้ปล่าว

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย PK.K, 28 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    เครื่องของตัว Civic Dimanion ES มือสองตัวเท่าไหรครับ พอดีอยากที่เคยปรึกษาไปว่าเครื่องเดิม D16Y4 ที่เริ่มมีปัญหาที่แก้ยังไงก็ไม่จบซ้อมก็ไม่คุ้ม

กะจะว่าง B20B ไม่มีวีเเทค งบก้ไม่พอสักที่ จะเล่นD15B ถ้าแค่เดิมๆถ้าไม่โมไม่แต่งก้ไม่น่าสนใจเครื่องตัวนี้เล่นกันเยอะตัวก็เล็กกว่า

เลยมองแผนสำรองอีกตัวเพื่อเจอยกลงสวยๆราคา ไม่แรง เลยสนใจเครื่องในตัว Civic Dimanion Civic ES เครื่อง1.7 ด้วย ไม่รู้มีเกียรธรรมดาปล่าว

สนใจตรงความแรงติดตัวและความทันสมัย ปลั้กคอยล์หัวเทียนต่อหัวเลย ดูแล้วทันสมัยดีครับ...ไม่ทราบเอามาว่างในEK เราได้มั้ยครับ ราคามือสองยกลงบ้านเท่าไหรครับ

เห็นรุ่นนี้ยกลงไปว่าง K 20 กันหมด

2. PK.K

PK.K New Member Member

492
    13
    0
    มีอะไรแนะนำบ้างมั้ยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้