ขอเชิญร่วมบริจาคของเพื่อเด็กด้อยโอกาสครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Teeyuth_MTX, 12 พฤศจิกายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Teeyuth_MTX

Teeyuth_MTX New Member Member

34
    2
    0
    ..................สวัสดีครับ สมาชิคทุกๆท่าน คือว่าช่วงปีใหม่ผมจะขึ้นเหนือไปบริจาคของให้น้องๆผู้ด้อยโอกาสทางภาคเหนือ โดยการนำของพี่ขุนแผน และพี่ๆสมาชิก 4x4 โดยที่ผมจะขับรถ(ซึ่งมันเตี้ย)ไปจอดไว้กับพี่แผนที่บางแค(ตอนนี้น้ำท่วม หวังว่าคงจะลดทันช่วงปีใหม่)และนั่งรถ 4x4 ไปโดยสิ่งของที่จะนำไปคือ เรียกว่าได้หมดครับ อาหารกระป๋อง อุปกรณ์กีฬา เสื้อกันหนาวมือ1มือ2 ผ้าห่มมือ1มือ2อุปกรณ์การเรียน ซึ่งตรงนี้ผมรับปากกับพี่แผนแล้วว่าจะช่วยในส่วนสมุด-ปากกา เท่าที่จะมากได้ และอื่นๆอีกเท่าที่ผมจะมีและหาได้ ยังไงพี่ๆ-เพื่อนๆชาว MTX-HLC มีใจกุศลก็สามารถร่วมเดินทางได้ ส่วนท่านได้ไม่สะดวกแต่มีจิตรศัทธา จะบริจากสิ่งของ ก็เชิญได้ที่บ้านผมได้ แต่ถ้าใครอยู่ใกล ถ้ามีใจก็ส่งพัสดุมาที่ นายวีระยุทธ อัฒจักร 106/510 หมู่ที่1บ้านเอื้ออาทร ต.แสนภูดาษ อ.บ้านโพธิ์ จ.ฉะเชิงเทรา 24140 ขอรับเป็นสิ่งของนะครับ ไม่รับเป็นเงิน เดี๋ยวจะหาว่าผมไม่โปร่งใสครับ
    จึงประกาศมาให้ทราบโดยทั่วกันครับ
    ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ
    ตี๋ยุทธ บางปะกง/บ้านโพธิ์

2. Teeyuth_MTX

Teeyuth_MTX New Member Member

34
    2
    0
    ส่วนท่านใดมีความประสงค์จะร่วมเดินทาง เดี๋ยวใกล้ๆวันจะลงรายละเอียดให้ชัดเจนกว่านี้ครับ

3. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    สาธุ

4. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    กิจกรรมดีๆ คับ...ได้บุญด้วย

งานบุญ จัดไป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้