มีข่าวเกี่ยวกับการขับ "จิมทาน่า" ฟรี!!

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย mommmam, 28 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. mommmam

mommmam Guest

0
    0
    0
    คือว่ามันมี ฟรี!! Workshop Gymkhana โดยเค้าเปิดให้คนที่สนใจเข้าไป ได้เรียนรู้ถึงเทคนิคการขับ Gymkhana ฟรี!!

ที่มา : http://www.thestyle.in.th/rally/gymkhana.html

2. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    อิอิ...ลุงป๊อบเราสอนนี่เอง ดีครับ เปิดโอกาสให้กับหน้าใหม่ๆ ที่สนใจดีกว่า จะได้มีนักแข่งจิมคาน่าใหม่ๆ เยอะๆ ครับ :D

3. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ไปด้วยได้หรือเปล่านะครับ

4. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    น่าสนใจดีครับ

5. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    มือใหม่ครับ ขอไปด้วยคน

6. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ฝากบอกผู้สอนด้วยว่า ยังไม่ได้ล้างตากันเลยนะ อิอิ :D :D ล้อเล่นนะครับ

เด๋วเปิดสอนแข่งกะปู่ดีกว่า :D

7. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    ไปด้วย

8. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    แล้ววันนั้นมีสนามให้ฝึกสอนด้วยรึเป่า

9. pr101

pr101 New Member Member

39
    0
    0
    มือใหม่ !!! ขอไปด้วยคน...

10. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    ไปด้วยนะครับ...

ปล..วันนี้ก็เจอปู่ป็อบ ขับวีออส ไปไหนครับ

11. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    ไปด้วยคน ลืมหมดแย้วเอิ๊กๆ

12. ta ton

ta ton New Member Member

11
    1
    3
    ไปด้วยคนครับvava_3d

13. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    อยากไปครับ HONDA ไปได้เปล่าครับ

14. nick_oversize

445
    9
    0
    hondaคันอื่นไปได้ครับแต่ไอ้hondaคันเทาๆข้างบนเค้าไม่ให้ไปครับเค้าบอกมา

15. pomgambino

pomgambino Member Racer

799
    10
    18
  16. nokyoongza

nokyoongza New Member Member

137
    0
    0
    ไปสมัครมาแล้วคับ แล้วหนูจะทำได้มั้ยเนี่ย ลองดูละกัน

17. อิม

อิม New Member Member

18
    0
    0
    โอกาศมาแว้ววว

:cool: ขอไปด้วยคนคับ สมัคแล้ว อยู่ไกล แต่ใจอยากคับ มือใหม่คนไหนไปช่วยทักด้วยนะคับ ผมอิมครับ:teeth:

18. nokyoongza

137
    0
    0
    บอกให้ทักกันบ้างนะ แล้วหน้ายังไม่เห็นจะทักถูกมั้ยเนี่ย....เหอๆ

19. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    ขอไปหน่อยนะครับ.......:cry: :cry:

20. อิม

อิม New Member Member

18
    0
    0
    แล้ว นกยูง (ถ้าอ่านไม่ผิด) ไปวันไหนล่ะ ถ้าในรูปเป็นตัวจิง เด๋วพี่ทักก่อนก็ได้จ้าาา.อิม.:)

21. nokyoongza

137
    0
    0
    เหอๆ ไปวันที่17 ค๊าบ 16 ไม่ว่างไปมีตติ๊ง โคโรน่า คลับ แล้วก็ไปแอบแจม พระจอมเกล้าฯ คลับ ด้วยค๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้