สอบถาม หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย Brian O'conner >.<, 30 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Brian O'conner >.<

Brian O'conner >.< New Member Member

58
    0
    0
    พอดีไม่เคยเข้าสนามพีระเลยครับ อยากรู้ว่าเสียค่าเข้าชมรึปล่าว แล้วก็สามารถถ่ายรูปจุดไหนได้บางครับ พอดีมือใหม่ครับ

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ (จะไปวันพรุ่งนี้อะครับ)

2. Brian O'conner >.<

Brian O'conner >.< New Member Member

58
    0
    0
  3. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ชมฟรี ไม่เสียค่าใช้จ่าย ไปถึงสนามแล้วจะรู้เอง ถ่ายรูปได้ทุกจุด

4. Brian O'conner >.<

58
    0
    0
    T T โดนไป50บาทอะครับ แต่คุ้มครับ

แล้วเข้าไปถ่ายรูปบริเวณS1-S2จะเข้าได้ไหมครับ

พอดีวันนี่ไปนั่งดูตรงหน้าพิทได้ชื่อเค้าประกาศชื่อพี่เก่งด้วย

ขอบคุณมากครับ

5. KengRacing

KengRacing Active Member ทีมงานสมาชิก Administrator

932
    113
    43
    ตอนที่เป็น pit wolk เข้าไปถ่ายรูปได้เลย ไม่ต้องไปนั่งที่หน้าพิทแล้ว

6. Brian O'conner >.<

58
    0
    0
    เดียวพรุ่งนี้ ลองดูครับขอบคุณมากครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้