ไฟหน้าด้านซ้าย u12

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย deanbb, 2 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. deanbb

deanbb New Member Member

22
    0
    0
    คือ เอาตรงๆ เพิ่งไปชนมาน่ะครับ ใครพอมีหรือรู้แหล่ง กรุณา ได้โปรด please บอกผมหน่อยนะครับ

หรือ จะขอบคุณมากกๆๆ ถ้าจะรบกวนเปลืองค่าโทรศัพท์มือถือ โทรติดต่อบอกผมหน่อยนะครับ ที่ 085 909 2897
    แผงไฟหน้าด้านซ้ายทั้งแผงเลยนะครับ ขอบคุณ ชาว บลูเบิร์ดทุกท่านที่เคารพมากๆๆ ครับ

2. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :) ผมว่า ตามเซียงกงใหญ่ๆ มีทุกที่นะครับ....
    เพียงแต่ไม่แน่ใจว่า ถ้าซื้อข้างเดียวเค้าจะขายแพงไหม........

3. deanbb

22
    0
    0
    ขอบคุนมากครับบ ช่วงถนน นวมินทร์ มีเชียงกงไหนแนะนำมั้ยครับ ? :sad:

4. new@nymph

new@nymph New Member Moderator

12,042
    38
    0
    มี.........ฝั่งตรงข้ามร้านกระฉูด
    มี.........ในซอยนวลจันทร์ 2 ร้าน
    มี.........ครงกิโล 8 ...................ครับ

5. Non@Nymph

Non@Nymph New Member VIP

4,624
    24
    0
    :):)

6. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48

:)
    อยากได้แบบไฟหน้าซ้ายที่โคมไม่สวยแล้ว มาทำท่อดักลม อ่ะครับพี่นริววววววววว :)

7. deanbb

22
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านนะครับบบบ ไว้จะไปดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้