พี่ๆครับ...ปรึกษาเรื่องวัดรอบครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย first_mayri, 1 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. first_mayri

first_mayri New Member Member

239
    0
    0
    พี่ครับ

วัดรอบของผมมันไม่ตรงกับรอบที่ไมล์อะครับ

อาการ...

มันเด้งๆขึ้นไปเยอะ
    บางทีก้อต่ำ...งือ

ซ่อฝเองได้มั้ยอะครับ...ทำไงอะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ:cry:

2. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    อันนี้ไม่มีความรู้ รอพี่ๆนะเฟิส

3. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    แล้วต่อสายสัญญสณมาจากไหนครับ
    อยากให้ตรงกันก็เอามาจากหลังเรือนไมล์ก็ได้นิ
    เออ....ว่าแต่วัดรอบของเดิมมันเป็นไรเหรอครับถึงต้องติดสองอัน?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้