สอบถามเรื่องแม่ปั้มเบรคหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Max_B14, 3 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Max_B14

Max_B14 New Member Member

104
    0
    0
    พอดีวันนี้ไปเชียงกงจะไปหาลวดล๊อกผ้าเบรคr32 แต่ไปได้หม้อลมเบรคกลับบมาแทน เพราะลวดเค้าไม่ยอมแกะขาย

ตอนสั่งเค้า บอกเอาหม้อลมb14 แต่พอเค้าเอามาให้ คือ ที่เสียบสายเวกค่ำ มันอยู่ฝั่งตรงข้ามกะของเดิมเป็นอะไรไหม แล้วอีกอย่างแม่ปั้มของเดิมมันออก4รู

แต่อันที่ผมได้มามันออกแค่3รู แต่เค้าให้ตัวแยกมา จะมีปัญหาไหมครับ คือจะเปลี่ยนทั้งหม้อลมและปั้มเลย เพราะปั้มมันก้เริ่มมีซึมๆแล้ว

2. Crony_A

Crony_A New Member Member

4,017
    12
    0
    มะแน่ใจอะคับ อัพไปก่อนดีกว่า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้