เซ็งเป็ด,, ตำรวจทำใบขับขี่หาย T-T

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Natracing, 29 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Natracing

Natracing New Member Member

179
    0
    0
    วิ่งจาก ลำลูกกา ไป มหาชัย สมุครสาคร,, เพื่อไปจ่ายค่าปรับ แต่ตำรวจบอกว่าหาใบขับขี่ไม่เจอ ค่อยมาใหม่ อย่างเซ็งเรย ทียึดนี่อย่างไว,,

เราสามารถทำอะไรได้มั่งครับ แนะนำหน่อยครับ

2. ZAMZAM1

ZAMZAM1 Well-Known Member Member

1,676
    42
    48
    มันยังมาไม่ถึงมั้งครับ

3. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    ถ้า เป็น สน. คูคต บอกอย่างนี้คงไม่เครียดคับ แต่นี่ มหาชัย ยังไงลุกเสือต้องรับผิดชอบคับ อย่างน้อยก็ต้องได้บันทึกประจำวันมาก่อนแล้วกันคับ ของผมโดน จราจรกลาง ดองไว้ประมาณ 7 ปี ขับมาไม่มีใบขับขี่ ตลอด นึกคึกอยากจะได้คืนขึ้นมา เลยไป ที่ สน บอกปี ที่โดนยึด มันบอกทิ้งไปแล้ว ผมเลยขอค้นเองแม่งซะเลยคับ55

4. Natracing

Natracing New Member Member

179
    0
    0
    ของผมโดนตอนไปวิ่ง งานเทพนคร กลับมาเอาไม่ทัน เพราะ แคมเดี่ยว ดันปิดท้าย T-T

ตอนตำวรวจหาใบขับขี่ วางเปนตับ ในใจอย่างจะเดินเข้าไปช่วยหาจิงๆ แต่ทำไงได้ หาไม่เจอเรยรู้จะทำไง ต้องกลับ จะให้แจ้งหายอย่างเดียวเรย,,

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้