วางเครื่อง H22A RoVEr 623 คุณบอย (สระบุรี)

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย POP-ROVER (เพชรบุรี), 4 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    คุณบอย RoVEr (สระบุรี)...
    เครื่องเดิม H23A พัง สนใจวางเครื่อง H22A
    ยกรถจาก สระบุรี อ.มวกเหล็ก มาวาง เพชรบุรี ครับ
    เอารูปมาฝากคุณบอยครับ...

ช่างกำลังรื้อเครื่องเดิม...ยกออก

[​IMG] [​IMG]
    ก่อน...หลัง...ยกเครื่องออกครับ

แถมครับ...RoVEr 623 ขาว/ดำ

แก้ไขล่าสุด: 24 ตุลาคม 2012
  1. ชุดซ่อมแร็ค...แท้ ๆ ครับ คุณบอย
    เบิกศูนย์ HONDA

2. ขายกล่องเครื่องH23ไหมครับ...หาอยู่ 0813520171เสกสรร

3. วางเครื่อง H22A ใน RoVEr 623
    รูปเมื่อวันที่ 8 ต.ค. 54 (พอดียุ่ง...ยุ่ง อยู่ก็เลยไม่ได้เอามาลง)

ส่วนตอนนี้กำลังทำช่องแอร์

4. rover rama8

rover rama8 Guest

0
    0
    0
    เจ๋งไปเลยครับ

5. วางเครื่องเสร็จ

ผมเอารถคุณบอย...ออกมาวิ่งได้ 2-3 วันแล้วครับ
    ลองเช็คดูว่ามีอะไรต้องจัดการอีกบ้าง...กะว่าส่งรถให้คุณบอย
    เอาไปใช้แบบลืมผมไปเลยครับ...555...555 :D

รูปสุดท้ายแถมครับ...:p

6. pavelbenz

pavelbenz New Member Member

254
    1
    0
    จัดให้ซะเนียนเรยนะค๊าบพี่ชาย

7. ผมกำลังหาอู่วางเครื่อง Rover อยู่ เห็นงานแล้วเก็บรายละเอียดเรียบร้อยมาก สนใจครับ
    เดี๋ยวจะติดต่อไปครับ รถอยู่ ประจวบฯ ครับ

8. ขัดสี...เก็บงาน เตรียมส่งงานครับ

วันนี้ล้างไฟหน้า และขัดสี RoVEr 623 คุณบอย (สระบุรี) เตรียมส่งงานครับ

9. epps

epps New Member Member

114
    0
    0
    ราคาเครื่องตอนนี้อยู่เท่าใหร่คับ คุณป๊อป

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้