ใครวาง b20b (ปี 99-2000) แล้วใส่ค้ำโช๊คหน้าได้บ้างครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย sixthgraph, 5 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. sixthgraph

sixthgraph New Member Member

71
    9
    0
    มีใครวาง b20b (ปี 99-2000) แล้วใส่ค้ำโช๊คหน้าได้บ้างครับ
    เดิมผมใส่ค้ำ DC2 TypeR อยู่ ตอนนี้วางเครื่อง B20 ใส่แล้วมันติดอะครับ
    อยากรู้ว่าใส่ของยี่ห้ออะไรได้บ้างอะครับ:)

2. samakida

samakida New Member Member

59
    0
    0
    อุดรูครับแน่นอน......

3. pop18

pop18 New Member Member

80
    8
    0
    ปัญหาเดียวกันครับ...สงใสต้อง..สั่งทำอย่างเดียว

4. sixthgraph

71
    9
    0
    ฮือๆ สงสัยต้องทำใจ:cry:

5. vakabayashi

vakabayashi New Member Member

189
    5
    0
    ของผมใส่ค้ำโช๊คของ CUSCO แบบในรูปซึ่งขามันยกค่อนข้างสูง แต่ไม่รู้จะหลบพ้นหรือป่าวเพราะยังเป็น D16 อยู่เลย :cry:

6. sixthgraph

71
    9
    0
    ขอบคุณครับ เดี๋ยวจะลองหามาทาบดูครับ (พอมีความหวังขึ้นมาบ้าง:))

7. pop18

pop18 New Member Member

80
    8
    0

ถ้าได้ผลยังไงบอกด้วยนะครับ...สูงอยู่.....เอ่อ..ด้านบนซื้อมาเท่าไหร่ และก็ที่ไหนอะครับ

8. vakabayashi

189
    5
    0
    ผมซื้อมาจากร้านอะไหล่ แถวโชคชัย 4 ในราคา 3500 ครับ

9. sixthgraph

71
    9
    0
    สนใจแลกกับค้ำ DC2 Type R มั๊ยครับ เดี๋ยวผมเพิ่มส่วนต่างให้ครับ:eek:

10. vakabayashi

189
    5
    0
    ลอง ๆ หาดูครับ เผื่อมีหลุดมา :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้