ร้านรับซ่อม กล่อง ECU B16A AUTO ใครพอทราบแหล่ง บางครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย WITSANOWA, 30 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. WITSANOWA

WITSANOWA New Member Member

953
    23
    0
    ตอนนี้ ร้านให้ยืม กล่อง D15B auto มาใช้ก่อนครับ แต่พรุ่งนี้จะไปซ์้อกล่อง มือสอง หายากส์พอควรเลยครับ
    และไม่ทราบว่า กล่อง D15B AUTIO มันใช้แทนกันได้ ขนาดไหนครับ แต่วิ่งแล้วไม่มีปัญหา ครับ

ขอบคุณครับ

2. WITSANOWA

953
    23
    0
    ลาดพร้าว 64 ใครเคยลองบ้างครับ มีเพื่อนบอกมารุ่นน้อง

3. BOWYER

BOWYER New Member Member

318
    16
    0
    มีเบอร์อยู่ครับเปิด net เจอ ชื่อตั้น
    tel 081 445 9140 ลองดูนะครับ

4. WITSANOWA

953
    23
    0
    ขอบคุณครับ เก็บเป็นข้อมูล อีกหนึ่งเจ้า

5. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    เรื่องยาวเลยนะคับคุณ WITSANOWA ผมเข้าไปเจอที่โพสไว้ในเว็บอื่นมา
    ผมก็เป็นคนนึงที่ใช้บริการอู่นี้ในการติดตั้งแก๊สมาเหมือนกัน

เห็นใจคับ ถ้ายังไงก็ใจเย็นๆนะคับ แล้วก็ขอให้รถกลับมาหายไวๆนะคับ

6. WITSANOWA

953
    23
    0
    ขอบคุณครับ คงจบแล้วครับ แต่อาการรถ คงดูอีกสัก 1 เดือน ว่าเป็นไงครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้