ใครจะไปงานบวช พระป้อ บ้าง ลงชื่อด้วยจะได้นัดเวลาถูก

การสนทนาใน 'Stand-by Original Group' เริ่มโดย NOOM E36, 22 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    ตามหัวข้อเลยครับ

อาทิตย์ที่ 27

สถานที่ แยกคอกวัว

กำลังงง ไปทางไหนว่า
    :cry:

2. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    อยู่ตรงแยกก่อนถึงกองสลากหรือตรงข้ามซอยข้าวสารครับพี่หนุ่ม

ป้อบวชตอนเช้า7โมงอยู่ที่ปั้มกันยันเช้าเลยมั้ย แล้วก็ค่อยไปพร้อมกัน:yawn: :yawn: :yawn:

3. NOOM E36

NOOM E36 New Member Moderator VIP

280
    8
    0
    ใครพอมีเบอร์

น้องป้อ บ้าง

จะได้สอบถามทางกัน

เพราะพี่ก็ไม่ค่อยแน่ใจครับผม

4. kera

kera New Member Member

17
    0
    0
    แป๊ะไปด้วยคาบ และขออนุโมทนาสาธุด้วยคาบ

5. pnpn

pnpn New Member Member

45
    2
    0
    พี่หนุ่ม เบอร์ป้อนะ 089-4496368 พี่ลงทางด่วนยมราชมานะ ตรงมาเรื่อยๆถึงแยกสะพานผ่านฟ้า เลยตรงมาผ่าน อนุเสาวรีย์ประชาธิปไตย เลยตรงมาถึงสี่แยกที่ เลี่ยวขวาไปข้าวสาร แต่วัดพี่ต้องเลี้ยวซ้าย เข้ามาประมาณ 100 เมตร เจอวัดเลยครับพี่ ชื่อวัดมหรรณพาราม วรวิหาร

ขอบคุณทุกคนมากนะครับ งานนี้มีเลี้ยงโต๊ะจีนเด้อ

6. pop vr4

pop vr4 Member VIP

989
    19
    18
    พี่หนุ่มผมรู้จักไปพร้อมกันมั้ย แต่ต้องตื่นเช้านี่สิจะตื่นทันหรือป่าว :sing: :sing: LOL

7. NOOM E36

280
    8
    0
    อ้อ พอรู้แล้วไม่อยาก

เมื่อก่อนไปขาย หวย อยู่

แต่ไม่มีใครซื้อเพราะ หล่อ เกินไปนะ

5555

ขอเวลาที่แน่นอนครับผม

เข้าโบสท์ กี่โมง

แล้วกินของฟรีกี่โมงนะ

จะได้บอกพี่ยุทธถูกนะ 55555

8. Dr.zingman

Dr.zingman New Member Member

108
    6
    0
    โห..พี่หนุ่ม เอาชื่อผมมาอ้างเลยนะ แล้วยังเอาเรื่องจริงมาพูด..เค้าอายนะ
    แต่ว่าโต๊ะจีนนี่ มันเริ่มกี่โมง มีกี่โต๊ะ..แล้วห่อกลับบ้านด้วยจะได้ไหมครับ (ถามแทนพี่หนุ่มนะ)

.

9. NOOM E36

280
    8
    0
    ว่าแล้วต้องมีผู้ร่วมสนับสนุน

งานนี้ไปกันแน่นอน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้