เอารางวัลรองชนะเลิศอันดับ2(ที่3อิอิ)มาฝากชาวClub Si จ๊า

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย yodyayee, 19 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    คือ..ไม่ได้ลงไปวิ่งแข่งอะไรกะไคนะครับ แต่เนื่องจากม่ะวานวันที่ 18 ก.ย54 ณ จว.ภูเก็ตมีการจัดงานHonda Racing Fest ทางฮอนด้าเลยมีการจัดแข่งขันประกวดความสวยงามของรถฮอนด้าขึ้นโดยแบ่งเป็น 2 ประเภทคือประเภทBeauty(แนวๆvip) กับประเภทSporty(แนวๆเรสซิ่ง)โดยได้ทำการส่งรูปคัดเลือกตั้งแต่วันที่ 7ก.ย54และประกาศผลรอบสุดท้ายว่ารถคันไน๋จะได้เข้าประกวดรอบชิงบ้างโดยSiสุดรักของผมคุณข้าวโพด)ได้รับโอกาศให้เข้ารอบสุดท้ายกะเค้าด้วย โดยมีรถลงประกวดทั้งหมด 24 คันคุณข้าวโพดเปงSiคันเดียวในรุ่น นอกนั้นก้อNewJazzกะNewCivicล้วน ^^" กฎกติกาของประเภทSportyจะมีภายนอก,ภายใน,ช่วงล่าง,ห้องเครื่อง โดยทางผู้จัดได้ให้นำรถที่เข้ารอบเข้าไปจอดในงานตั้งแต่วันที่ 17 ก.ยและจอดไว้ในงาน 1 คืน พอวันที่ 18ก.ย จะเป็นวันตัดสินจิงในใจก้อคิดแค่ว่าได้เข้าไปจอดโชว์ในงานก้อดีใจมากแล้วเรื่องรางวัลนั้นไม่คิดเลยเพราะคิดเสมอว่าผลการตัดสินยังไงทางฮอนด้าก้อต้องคิดถึงผลทางการตลาดด้วย แต่พอถึงเวลาตัดสินผลปรากฎว่า.................Siสุดรักได้ที่ 3 มาครองคร๊าบบบดีใจสุดๆ จึงอยากนำรางวัลนี้และรูปเล็กๆน้อยๆมาฝากพี่น้องชาวClub Si Thailand ได้ชมกันครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 19 กันยายน 2011
  2. yodyayee

716
    10
    0
    ต่อไปครับ

3. yodyayee

716
    10
    0
    ต่อๆครับ

4. yodyayee

716
    10
    0
  5. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    จ๊าบมากพี่ย้อดก๊าป

6. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    สุดยอด เลยครับ ยอด

7. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ยินดีด้วยครับ แล้วก็ขอบคุณที่ทำให้ SI เรามีชื่อเสียง

8. yodyayee

716
    10
    0
    ขอบคุนคับ ดีนะที่เปนที่นี่Siมีนับคันได้ แต่ถ้าเปงที่อื่นคงตกรอบคัดเลือกกันเลยทีเดียว ^^"

9. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    Si เนี่ยแหละที่สุดแย้ววววววว

10. CorsaiR

CorsaiR New Member Member

54
    0
    0
    ยินดีด้วยครับพี่ คันนี้ผมไปถ่ายรูปมาเหทือนกัน555

11. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    สุดยอดดดด รถหล่อมากกกก

12. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    เยี่ยมยอดมากสมชื่อ ยอดเลย อิอิ รถยอดอะสวยเนียนมากอยู่แล้ว

13. yodyayee

716
    10
    0
    ใช่น้องที่ขับSiสีดำด้านรึป่าวคับ

14. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    สวยที่สวดดดดดดดดดดดดดด

15. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ดังที่สุดดดดดดดด โกเต็กแมน

16. CorsaiR

CorsaiR New Member Member

54
    0
    0
    มะใช่ครับพี่ ผมขับสีดำธรรมดา 555
    ไว้เจอกันจะบีบแตรทักไปนะครับ (บีบแล้วอย่าไล่จี้ตูด ผมนะ555)

17. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    ยินดีด้วยครับยอด น้องข้าวโพดสวยมากๆๆ

Joice++Jum

18. civic_si2000@hotmail.com

[email protected] New Member Member

1,295
    2
    0
    ได้ใจกดไลท์100ครั้ง :eek:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้