ขอความรู้ครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 28 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากทราบว่าไมล์รถผมมันไม่ขึ้นครับ อีโว 4 ครับ เมื่อก่อนมันก็ขึ้นปกติ แต่ตอนนี้เข็มไม่ขึ้นเลยความเร็วนะครับ วัดรอบใช้งานปกติ ลองเปลี่ยนไมล์คันอื่นก็ไม่ขึ้น ลองเปลี่ยนไอ้ที่มันเป็นเฟืองตรงเกียร์แล้วก็ยังไม่ขึ้นครับ
    ไม่ทราบว่ามีวิธีอื่นอีกมั้ยครับ

1. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    สายสัญญาณหลุด-หลวม หรือเปล่าครับ ลองดูตรงsocketของเซ็นเซอร์ดูครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้