พวกพี่ๆคับแปลงดิสหลังใช่งบประมาณเท่าไหร่อ่า...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nattanan Lapkaeo, 26 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nattanan Lapkaeo

Nattanan Lapkaeo Guest

0
    0
    0
    พวกพี่ๆคับแปลงดิสหลังใช่งบประมาณเท่าไหร่อ่า
    เปลี่ยนแต่ดุมได้หรอป่าวๆงบน้อยๆใส่รุ่นไหนได้บ้าง!!

2. Nattanan Lapkaeo

0
    0
    0
    เฉพาะของนะคับ

3. หมื่นต้นๆรึป่าว ผมก็ไม่แน่ใจ

4. ขั้นต่ำ น้องที่เชียงกงนนบอกไว้ที่ เริ่มที่ 6500 ครับ

5. Nattanan Lapkaeo

0
    0
    0
    เฉพาะดุมอ่านะคับ

6. ก็ขับรถล้อหลังดรัมเข้ามา แล้วขับออกล้อหลังเป็นดิสกลับไปหนะครับ

7. Nattanan Lapkaeo

0
    0
    0
    555+คับๆๆๆๆ

8. เอาของ B 14 ใส่ แปลงแค่หูยึดครับ ดุมเดิมใช้ได้เลย...^^

9. Nattanan Lapkaeo

0
    0
    0
  10. Nattanan Lapkaeo

0
    0
    0
    ขอบคุนคับ

11. Nattanan Lapkaeo

0
    0
    0
    ได้แล้วเอามาทั้งคานเลยB14 4000

มันมีตัวกระจายแรงดันไหมหละ ผมว่าจะไปติดเพิ่มอยู่ น่ากลัวนะเมื่อคืนเข้าโค้งแรงไปหน่อยแตะเบครแล้วมันท้ายออก ดีที่เหยียบไม่แรง ไม่งั้นหมุนแน่ กระบะท้ายเบา ขับระวังๆด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้