คิดถึงพี่ๆจังเลย

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย PUVIGO@HLC, 20 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    ไม่มีไรครับแค่คิดถึงพี่ๆครับ
    เมื่อไรจะมิตติ้งครับพี่แมน
    แล้วจะมีกิจกรรมไปแจกของที่สถานสงเคราะอีกป่ะคราบอยากไปร่วมด้วยครับ

คิดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆถึงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    กำลังหากิจกรรมกันอยู่นะครับ

3. joe_non@HLc

joe_non@HLc New Member Member

2,833
    38
    0
    ตามด้านบนเลยครับ

4. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    ตามไปทำไมพี่โจ้ อัพๆๆๆๆๆๆๆๆๆหรอ

5. PUVIGO@HLC

640
    10
    0
    มีเร็วๆนะคราบพี่คิดถึง

6. อยากแจกเด็กว่างั้นปู

7. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    เยี่ยมเลย ผมเองก็ไม่ได้ ไปร่วมงานมานานมากแล้ว

8. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    งับๆๆ มารอกิจกรรมครับ

9. PUVIGO@HLC

640
    10
    0
    พี่ก็ว่าไปครับผมแค่อยากไปแจกของให้เด็กๆครับ
    รอๆๆๆๆครับ
    ผมยังไม่เคยไปเลยครับพลาดตลอดครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้