ปีนี้ souped up ว่างั้ยครับนี้

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย aerler, 18 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. aerler

aerler New Member Member

283
    5
    0
    ไม่มีข่าวเลยเลยเงียบๆครับ ใครมีเบาะแสแจ้งหน่อยครับผม

2. ouisuperman

ouisuperman Member Member

222
    1
    18
    ตอนนี้ไม่มีข่าวเลย สงสัยปีหน้า

3. george87

george87 New Member VIP

280
    16
    0
    .
    ... ปีนี้ ไม่มีการจัดงานฯครับ ไม่รู้ว่าปีต่อๆไป จะมีหรือป่าวครับ :cry::sad::sad:

4. JOEPURE

JOEPURE New Member Member

71
    0
    0
    เสียดายกับคำว่า "ตำนาน" และ "เจ้าแรก" ครับ

5. ไม่เข้าใจเหมือนกันว่าทำไมถึงไม่จัด แต่จะไปจัดอันดับรถกระบะดีเซลแทน

แต่มีกระแสมาว่าจะไปจัดอันดับรถกระบะดีเซลแทน (สงสัยหนังสือจะเปลี่ยนแนวอีกแล้วมั่ง)
    ก็หน้าจะมีหนังสือเล่มอื่นๆทำการจัดอันดับแทนไปเลยดีกว่ามั่ง ไหนๆปีนี้ก็ไม่มีนี่
    ถ้าทำจัดอันดับได้ดีกว่า ก็หน้าจะอยู่ยาวเลยนะ เพราะของเก่าเดี๋ยวจัดเดี๋ยวไม่จัด เอาแน่เอานอนไรไม่ได้เลย แล้วแต่อารมณ์มั่ง
    งานดีๆแบบนี้หน้าจะจัดทุกปีนะ คิดดูซิเงินรางวัลก็ไม่มีแต่รถไปวิ่งกันเยอะ คนดูก็เยอะ หน้าจะพิจารณากันใหม่นะ
    ผมว่ายังทันนะ มีเวลาเหลืออีกตั้งหลายเดือน (หรือไม่อย่างนั้นก็จัดวันเดียวกับรถกระบะไปเลย)

6. เห็นด้วยครับ เป็นงานที่มีคนถามถึงทุกปี แต่ไม่จัดทุกปี งง...เหมือนกัน

7. aerler

aerler New Member Member

283
    5
    0
    รอติดตามครับ

8. moddang09

moddang09 New Member Member

39
    0
    0
    เสียดายจัง หากไม่มีจัด งานดี ๆ แบบนี้ยังไงก็รอชมอยู่ หากท่านใดทราบข่าว ช่วยแจ้งให้ทราบด้วยครับ ขอบคุณ

9. george87

george87 New Member VIP

280
    16
    0
    ... ตามที่ทราบ ปีนี้ไม่มีการจัดงานฯแน่นอนแล้วครับ และผู้บริหาร ยังไม่มีโครงการ จะจัดงานฯในปีต่อๆไป ต้องรอดูปีหน้าครับ ว่าจะมีงานดีๆอย่างนี้อีกหรือไม่ครับ :sad::sad::sad:

10. bern_drangkab

bern_drangkab New Member Member

535
    8
    0
    งานปลายปีน่าจะเลื่อนหมดนะครับ เพราะว่าตอนนี้สนามโดนผลกระทบจากน้ำท่วมเรียบร้อยแล้วครับ

11. ต้องเปลี่ยนเป็นแข่งเรือแล้วละตอนนี้

12. prototype01

prototype01 Active Member Privilege

800
    47
    28
    น้ำคงจะเต็มสนามแล้วล่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้