++ รูปช่วงเช้า งานเทพนคร ++

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย bigbossit, 21 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. bigbossit

bigbossit New Member Member

209
    0
    0
    รูปในช่วงเช้านิดหน่อยครับ ยืมกล้องเพื่อนมาลอง ใช้ยังไม่ค่อยเป็นเท่าไร่กับกล้องเล็กๆ Panasonic Lumix GF1
    ต้องขออภัยสำหรับรูปต่อยบ่ายครับ พอดีไม่ได้อยู่ อิอิ เรียบไปเรียนน่ะ :cry:

ตอนเช้าผมไปถึงสนาม 10 โมงพอดี มีผู้มาถึงก่อนหน้าผมนิดหน่อย(นึกว่าตัวเองมาสายแร้วนะเนี่ย อิอิ)

ซักพัก EK Group ก็มาถึงกัน

B18 ฝาแดงไม่ลอกแล้วนะพี่น้อง อิอิ :)

รถพี่ปอครับ ล้างเครื่องครั้งสุดท้ายเมื่อไร่อ่ะ อิอิ :rolleyes:

มาดูรถตู้วิ่งในเทรคกันดีกว่า ดูดีนะ

รอดูรูปอยู่นะคราบบ พี่กล๊อฟ

ได้ข่าวว่าคันนี้แรงง :cool:

ชักอยากได้สีนี้แฮะ

สุดท้ายและท้ายสุดครับ

2. indy-72

indy-72 New Member Moderator

366
    0
    0
    รูปสวยยย ดีครับพี่ เคน

3. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    รูปสวยๆๆ ชอบๆๆๆ :D
    ปล. ขอบคุณที่ช่วยแก้ชื่อฝาถลอกให้ครับแคน อิ อิ

4. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    เดี๋ยวเย็นๆ จะเอารูปมาลงเพิ่มนะฮ้าฟ พอดีช่วงนี้ลุงหนวดเค้ายุ่งมาก

ปล.ใครลืมเปร และเสื้อคลับ SI ไซส์ s ไว้หลังรถผมค้าบบ มาเอาคืนไปด้วย ^ ^

5. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ขอบคุณครับ แคน ยังเรียนไม่จบก็ไม่บอกนะ อิอิ

6. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ขอบคุณค๊าบบบ รูปสวยๆ

7. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    สวยมว๊ากกกกกก

8. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    รถตู้วิ่งได้กี่วิอะพี่เบส

9. ss124

ss124 New Member Member

347
    0
    0
    เสื้อพี่อ๋อมก้องเก็บไว้ด้วยนะ

10. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    18.5 อะ คูเป้ เดิมๆ มีหนาว

11. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    ผมหนาวมาแล้วครับ

From my SonyEricsson Xperia ARC

12. sweden

sweden New Member Member

59
    0
    0
    รูปสวยครับ มีสีสดๆกันทั้งนั้น

13. punkskate007

3,546
    1
    0
    ตอนนี้ของหลังรถ เจอเจ้าของเกือบหมดแล้ว ขาดแต่เปรสีแดงเก่าๆ ของใครออกมารายงานตัวและเอาไปคืนด่วน 5555

14. joiceSi

joiceSi New Member Member

816
    9
    0
    เสียดายไม่ได้ไปอ่ะ รถกะลังจะเปลี่ยนเจ้าของแล้วครับ เด๋วพาพี่นุเจ้าของใหม่ไปรู้จักครับ ขาเมาเหมือนกัน 555

ขายรถไป แต่ใจก็ยัง Si ไม่เปลี่ยนแปลงครับ

Joice++Jum

15. bigbossit

bigbossit New Member Member

209
    0
    0
    เรียนโทน่ะพี่ จัยจริงที่เรียนเพราะกลับไปดูนักศึกษา อิอิ

16. punkskate007

3,546
    1
    0

ผมตั้งใจจะกลับไปเรียน ม.ปลายใหม่ เห็นชุดนักเรียนแล้วสดชื่น:cool:

17. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    มือโปรเลยครับ รูปสวย:)

18. PeppevinE

PeppevinE New Member Member

251
    0
    0
    ถ่ายสวยจังคับ ชอบๆ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้