อยากติดเครื่องเสียงคลิก

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย click lover, 28 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. click lover

click lover Guest

0
    0
    0
    อยากติดเครื่องเสียงคลิกครับ ชอบแบบสำเร็จรูป ไม่อยากดัดแปลงให้เสียรถ เห็นโฆษณาในหนังสือ ยี่ห้อ เมจิก สวยดีครับ มีใครรู้รายละเอียดยัง? ผ่อนได้รึปล่าว?

2. EVORA_By_nu080

EVORA_By_nu080 New Member Member

83
    2
    0
    เห็นเขาเอาติดใต้เบาะนะครับ ก็ดีนะ

3. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ประมาณ 2800 ที่ร้าน นิวยานยนต์ สะพานใหม่ครับ ลองดู แบบสวมใต้เบาะเลย

4. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    มันไม่ได้อัทรสในการฟังนะครับ สู้ฟังแบบในห้องไม่ได้เลยทีเดียว

5. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ผมว่ากลัว จะดูแลมันยากนะครับ ไหนจะระบบไฟ
    กลัวรถหายอีก เดิมยังกลัวเลยครับช่วงนี้ มันเอาหมดทุดอย่าง

6. เซียนกบ

เซียนกบ New Member Member

498
    3
    0
    55555นั่นดินะ

7. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    อย่าติดเลยครับ ดูแล้วบ้านนอก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้