ปิดตำนาน กระบะไฮโซ แล้วครับรอบนี้ขายจริงๆๆครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ตั้ม กระบะไฮโซ, 20 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    รอบนี้ขายจริงๆๆแล้วครับเสียดายเหมือนกันครับเพราะอยู่กับเจ้าเสือคู่กายมาตั้ง8ปี...แต่ไม่ได้อำลา HLc นะครับ
    ผมก็ยังอยู่บ้านที่แสนจะอบอุ่นเหมือนเดิมครับเพียงแต่ฉีกแนวไปซักนิด แต่ที่สำคัญที่สุด คือมีพี่น้องและมิตรภาพที่มากมายเกินที่จะกล่าวคำอำลาได้ ถึงแม้ผมจะไม่มี hilux ผมก็ยังจะอยู่ใน HLc ต่อไปอยู่แล้วครับ...เพราะตั้งแต่ผมอยู่ใน HLc มา ผมได้ทั้งเพื่อน ได้พี่ ได้น้อง และได้
    ความรู้ ประสบการณ์ดีๆมากมาย แต่ความผูกพันธ์กับพี่น้อง HLc นี่สิที่อยู่ในใจผมตลอดไปรัก พี่ๆๆน้องๆๆทุกคนนะครับ
    :cry::cry::cry:
    ไม่ได้ขับ hilux แล้วขอไปมิตติ้งด้วยได้ป่าว พี่น้องคร้าบ อิอิ:eek:
    ไว้รถแต่งเสร็จเมื่อไหร่จะเอามาให้พี่ๆๆน้องๆๆช่วยติชมกันหน่อยนะครับ
    มีใครจะช่อยอะไหล่ชิ้นไหนก็ลงชื่อไว้ได้เลยนะครับหรือโทรมาสอบถามก็ได้ครับขายหมดเลยครับตอนนี้รถก็สมบูรณ์มากๆๆด้วยเสียดายเหมือนกันเวลาดีสุดตอนนี้ก็พิกัด13.3แล้วครับเพิ่งไปทามปั้มกะลางมาเองครับ

1. I-Max_Auto

I-Max_Auto New Member Member

2,012
    9
    0
    เฮ้อ เศร้าจังพี่ จองแมคได้ปะ อิอิ

2. S-MTX@HLC

S-MTX@HLC New Member Member

3,043
    7
    0
    โอ่วววมีไรทิ้งให้น้องไว้ดูมั่งครับบ

3. แม็คม่ายทันแล้วครับไปชิ้นแรกเลย

4. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    น่าเสียดายนะคับตั้ม

5. ผมเองก็ใจหายเหมือนกันครับพูดแล้วจะร้องไห้ บอกตรงๆๆอย่างลูกผู้ชายเลยครับนอนร้องไฮ้มาหลายคืนแล้วครับยังทามใจไม่ได้เลยครับ

6. kung_wizardnon

kung_wizardnon New Member Member

531
    5
    0
    เอาใจช่วยน้อง

7. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    ความรู้สึกเดียวกันกับผม ตอนขายอีเขียวคันข้างๆนี้เลยครับ

เข้าใจดีเลย T_T

8. รถไป แต่ จัยยังอยู่ คับน้องตั๊ม

9. KILLERPPK

KILLERPPK New Member Member

59
    2
    0
    :(:(:(

10. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ว้าล้อไปแล้วหรอ ว่าจะขอยืมลองใส่หน่อยอยากดูอะไรหน่อย

11. kkj

kkj Member Member

391
    16
    18
    เสียดายแทนครับ

12. INTER_ZONE

INTER_ZONE Well-Known Member Member

7,700
    280
    83
    ครับพี่ตั้ม....
    moonroof ยังอยู่มั้ยครับ...

13. ตั้มๆๆๆรถปล่อยไปยัง

14. เสี่ยพัดยา จะเหมายกคันรึ

15. ขอบคุงครับพี่
    ครับน้องโรส ฮือๆๆ
    ขอบคุณครับป๋า
    มาได้เลยครับน้องคิวม่ายได้เจอกันนานแล้วนะเนี่ย

16. ได้ครับมาดิพอดีน้องเค้าก็ยังม่ายได้มาเอาเลยอะใครมาเอาก่อนได้ก่อนครับ
    ผมก็เสียดายครับยังทำใจม่ายได้เลย
    อยู่ครับแล้วจะเอาไปงัยหละ
    ตามนั้นเลยนะครับพี่ธง

17. KILLERPPK

KILLERPPK New Member Member

59
    2
    0
    เดี๋ยววจะไปหานะ คุณพี่^^

18. ได้เลยครับน้องชาย

19. เจี๊ยบD4D

เจี๊ยบD4D New Member Member

877
    8
    0
    เสียใจด้วยครับ พี่ตั้ม กะลังหล่อแระแรงเลย ว่าแต่ว่าขอสับเฟืองท้ายได้ป่ะครับ

20. PUVIGO@HLC

PUVIGO@HLC New Member Member

640
    10
    0
    ความรู้สึกเดียวกันครับพี่ที่ขายรถ อ่านกระทู้พี่คิดถึงน้องไมตี จัง
    ฮึ้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

21. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    นั่นเอา ซันลูฟ แล้วกันครับ ตั้ม 5555555

22. Duang@Hlc

Duang@Hlc Active Member Member

3,924
    19
    38
    เศร้า

23. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    เสียใจด้วยนะตั้ม.....ยังงัยเราก้อยัง HLC เหมือนเดิม แต่ว่าขับ VIP แล้วโดนกระบะแซงอย่าโกรธกันนา(ไม่ใช่รถผมนะที่แซง)......อิอิ

24. X-Diesel

X-Diesel New Member Member

402
    3
    0
    เสียดายจัง แต่ก็เข้าใจน่ะพี่ตั้ม

25. HILUX007

HILUX007 New Member Member

20
    0
    0
    ว่าแต่ไปขับรถไรต่อนะ

26. เสียดายจังกำลังสดๆๆเลย อยากได้แม็คลายเนอร์

27. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    55555+ กำ

28. Popboobza

Popboobza Member Member

152
    2
    18
    ตอนนี้เหลืออะไรบ้างอะครับ พี่ตั้ม ฝากระโปรงหน้าไปละยังคับ

29. WiN_Diesel

WiN_Diesel New Member Member

1,850
    13
    0
    ว้า....ไปอีกลำแระ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้