งานเข้าคับพี่ๆ รถดับไม่ได้คับ

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย PAEEDIRECT, 20 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PAEEDIRECT

PAEEDIRECT Guest

0
    0
    0
    มีปัญหาคับพี่ๆตอนนี้รถผมมันดับเครื่องไม่ได้นะคับปิดสวิทกุญแจแล้วมันก็ไม่ดับนะคับต้องเข้าเกียดับนะคับกัวเกียพังจังเลยคับปั้ม 12 เอามือจับตูดปั้มก็ไม่มีน้ำมันคับลองดึงสาย
    ไฟเข้าปั้มสองเส้นก็ไม่ดับเขาว่าถ้าสวิทตูดปั้มแตกเวลาเร่งมันจะดับอันนี้ถามช่างมานะคับจิงเป่าคับอีกช่างบอกไทเมอร์เสียเอมันจะเกี่ยวหรือคับมันเอาไว้ตั้งเวลาดับแต่มันก็ติดปกติกดปิดมันก็
    ไม่ดับนะคับไทเมอร์เนี่ยแล้วตกลงมันเปนไรอะคับทำไงดีคับเซงมากเลยไดชาจก็ขึ้นโชอีกไฟไม่ชาจเมื่อวานยังชาจอยู่เลยทำไงดีล่ะคับรบกวนพี่ๆหน่อยนะคับ

2. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ค่อย ๆ ไล่ไปทีละอาการดีกว่าไหมครับ

3. ผมขออาการแรกเลยคับดับเครื่องไม่ได้คับทำไงดีล่ะคับ

4. bboy2548

bboy2548 New Member Member

192
    0
    0
    ทำได้ยังเอ่ยครับ

ผมเคยเป็นนะอาการเนี้ยอะ ผมเปลี่ยนสวิทปั้มใหม่ก้หายอะครับ

5. tum_direct

tum_direct New Member Member

509
    0
    0
    น่าจะสวิทปั้มคับ

6. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    เป็นงัยบ้างแระก็ไม่รู้

7. I'm number one

I'm number one New Member VIP

1,260
    2
    0
    โซรินอยล์ตูดปั้ม หรือเปล่า

8. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    ไม่เห็นมารายงานต่อเลยครับ

9. KiTNa MTC

KiTNa MTC New Member Moderator Privilege

6,996
    10
    0
    คงหายแล้วแหล่ะ

10. < HANUMARN >

9,406
    4
    0
    หายไปจาก MTC อ่ะนะ อิ อิ อิ :p

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้