Rover 623 เป็นรถที่น่าสนใจและคุ้มค่ามากครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย เป็นวัยรุ่นมันเหนื่อย, 6 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ยิ่งถ้าใช้อะหลั่ยของฮอนด้าแอคคอร์ดได้อีกเนี่ย ผมว่ายิ่งน่าสนใจนะครับ แต่ไม่ทราบว่าอะหลั่ยส่วนอื่นที่เป็นแบบเฉพาะของโรเวอร์เนี่ย จะหายากไม๊ครับ กลัวแต่เนี้ยจริงๆ ผมว่านะถ้าได้623มาจับคู่กะH22a เนี่ยผมว่าน่าสนใจ เพราะได้ทั้งแรง+หรู อีกต่างหาก ราคาไม่แรงด้วยครับ;)

ป.ล. หากมีโอกาสอยากใช้บ้าง อิอิ:p

1. S'

S' New Member Member

217
    1
    0
    เรื่องอะหลั่ย ที่เป็นของ rover จริงๆ ก็ไม่ถึงกับลำบากหรอกครับ
    ส่วนเรื่องวาง h22 นี่เห็นด้วยอย่างแรงเลยครับ :D ได้อารมณ์ตอนเทคเปิด (เขาเรียกผู้ดีฮาร์ดคอร์)
    ถ้ามีโอกาส ก็เจอกันตอนมิตติ้งก่อนก็ได้ครับ จะได้อยากใช้มากกว่าเดิม 55
    <แต่ผมไม่ได้ไปซักที มิตติ้งอ่ะ> :eek:

ครับคุณ ทรูเลิฟ ถ้าต่อไปเจอร์โรเวอร์โหดๆ จะได้เรียกว่า "ผู้ดีฮาร์ดคอร์" :D
    ขอบคุณสำหรับคำแนะนำครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้