ช่วยเปรียบเทียบแนวเสียงของ rainbow SLX deluxe กะรุ่น Csx 265 หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย Chawanun, 22 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chawanun

Chawanun New Member Member

86
    0
    0
    ช่วยเปรียบเทียบแนวเสียงของ rainbow รุ่นSLX deluxe กะรุ่น Csx 265 หน่อยครับ
    คือรุ่นไหนเบสหนักกว่า และก็รุ่นไหนเหมาะกะ เพลงแนว Rock Dance มากกว่ากันครับ
    พอดีเห็นมันราคาใกล้เคียงกันดี

2. Robin

Robin New Member Ads

1,612
    45
    0
    ไม่เคยฟังนะคับ เลยแนะนำไม่ได้ แต่แนะนำแบบนี้คับ ถ้าอยากรู้แบบแน่นอน

หาเวลาเดินเข้าร้านร๊อกเกตซาวด์ แล้วไปขอฟังคับ ร้านนี้กำลังทำตลาดยี่ห้อนี้อยู่คับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้