sub 8 นิ้ว ใส่แทนคู่หลัง 6*9 ได้ไหมครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย Sorayut, 20 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sorayut

Sorayut New Member Member

5
    0
    0
    ใช้ civic ตาโตอยู่ครับ จะใส่ sub 8 นิ้ว ใส่แทนคู่หลัง 6*9 มันจะลงได้มั๊ยครับ ของข้างหลังผมเยอะ ไม่อยากตีตู้อ่ะครับ
    ขอบคุณครับ

2. deluxez

deluxez New Member Member

38
    1
    0
    ได้ครับหาพวก free air มาแขวนลอยได้ครับแต่คุณภาพสู้ตู้อย่างพวกตู้สำเร็จนี่ไม่ได้นะครับ

3. Sorayut

Sorayut New Member Member

5
    0
    0
    ขอบคุณครับ แล้วไอ้ free air หน้าตามันเป็นยังไงอ่ะครับ

4. Response

Response Guest

0
    0
    0
    คุณภาพจาก Response Subwoofer น่าสนใจมากครับ ตู้สำเร็จพร้อมติดตั้ง ทันที ไม่เสียเนื้อที่มาก ติดตั้งง่าย เสียงหนัก แน่นมากๆ (รุ่นสิบนิ้ว)

5. Response

Response Guest

0
    0
    0
    http://www.responsethai.com

6. deluxez

deluxez New Member Member

38
    1
    0
    พวก free air ก้อเป็นพวกซับแขวนลอยไม่มีตู้ที่ตีแบบคำนวณปริมาตรมาครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้