เรื่องของล้อ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย GOLD GEAR 66, 31 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    ผมขับรถตกหลุ่ม ล้อคต จะถาม เพื่อน ว่ามีร้านไหน ซ้อม และ
    ทำสี ล้อ งานดี บ้างครับ คาใช้จ่าย เท่าไร นาน มั้ย ครับ ขอบ
    คุณมาก ครับ

2. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ขอรายละเอียดล้อด้วยอ่ะครับ

หรือจะเป็นรูปก็ยิ่งดี ว่าล้ออะไร คดแค่ไหน สีอะไร แบบเนี่ยอ่ะครับ

เด๋วเพื่อน ๆ จะช่วยกันตอบได้ถูกร้านนะครับ

3. Pacavato

Pacavato New Member Member

29
    0
    0
    อยู่แถวไหนครับ จะได้บอกถูก

4. Pacavato

Pacavato New Member Member

29
    0
    0
    ดูท่าน่าจะขี้เมานะเนี้ย 555+

5. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    เป็นล้อ MF 8 สี น้ำตาลไหม้ ของบ้านเรา ครับ แค่คตครับ พอดี
    ได้ยาง 205-50-15 มาชูดหนึ่ง เลยยังไม่อยากเปลียน ขอบ 16
    ส่วนรูป ผมลงไม่เป็นครับพี่
    ผมขี้เมาไหม ไม่ครับ. ผมมีเหล้านอกขาย สนใจบอกได้นะครับ
    ถูกมากมาย อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้