ขอความรู้เรื่องเกียร์เจหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย pandabank, 14 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. pandabank

pandabank New Member VIP

2,427
    4
    0
    พอดีผมอยากจะทราบว่าเกียร์ 1J M/T มันมีเกียร์ใหญ่กับเกียร์เล็กหรอครับ

แล้วถ้ามี เกียร์ใหญ่ดูยังไง แล้วเกียร์เล็กดูยังไง แตกต่างกันตรงไหนครับ

พอดีผมจะไปซื้อหัวหมูหล่อ แล้วทางร้านเขาถามมา

ขอบคุณครับ

2. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
    เกียใหญ่เจโบครับ

เกียเล็ก 1G 2JGE 3S

ดูความอ้วนของเสื้อเกียเอาครับ มีทั้งโยงและไม่โยง ทั้งคุ่

3. pandabank

2,427
    4
    0
    ขอบคุณครับ

ความอ้วนของเกียร์มันเท่าๆกับเจโยงเลยครับ นี่เรียกเกียร์ใหญ่ใช่ไหมครับ

4. vampire258

vampire258 New Member VIP

1,639
    25
    0
  5. เจ๋งเอง....

เจ๋งเอง.... New Member VIP

105
    0
    0
    ท่าเป็นลูกเล็กมันจะเป็นเจไม่โบอ่ะครับมันก็คือเกียร์จีอะแหละครับส่วนร้านขายหัวหมูหล่อเขาจะเรียกว่าโพธิ์เล็กโพธิ์ไหญ่ท่าเป็นเกียร์เจโบต้องใช้หัวหมูโพธิ์ไหญ่ครับ ฺBANK MOMO

6. pandabank

2,427
    4
    0
    ขอบคุณครับพี่

7. JOEPURE

JOEPURE New Member Member

71
    0
    0
    ถ้าขับแบบชิลๆไม่ตื้ดมากก็พอได้ครับแต่ถ้า ซัดตึงบ่อยๆไม่ไหวครับ กับเกียร์ลูกเล็ก ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้