ควันดำเครื่อง4G63VR4

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย น้องวัว, 4 มกราคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. น้องวัว

น้องวัว New Member Member

2
    0
    0
    เครื่อง4G63VR4เวลาซัดมีควันดำออกท่อไอเสีย:mad: เกิดจาก Air Flow ใช่หรือเปล่ามีสาเหตุอื่นหรื รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วย

2. น้องวัว

น้องวัว New Member Member

2
    0
    0
    ก้อ..น้องวัวแก่แล้ว..ป้อยังไม่ยอมเลิกซ่า

3. AKANEMACHI

AKANEMACHI New Member Member

48
    0
    0
    น้ำมันหนารึเปล่าคับ รองเช็คดู

4. T_4wd

T_4wd Member Member

490
    13
    18
    หลักๆ ก็มีแอร์โฟร์ ,การวายริ่งสายไฟไม่ครบ, และก็กล่องหัวฉีด (พัง ผิดรุ่น เพราะมันมี
    ทั้งกล่องหนา กล่องบาง) อ่ะครับ

ลองเข้าไปถามที่ บอร์ด อีโวดูจิ ครับเผือได้คำตอบ:)

5. Dalantra1.6T

Dalantra1.6T New Member Member

80
    2
    0
    ของผมเคยเป็น แอร์โฟลมันเสีย กินซะเกือบจน 5โล/ลิตร

6. tee racing 94 #005

tee racing 94 #005 New Member Moderator

213
    7
    0
    ไม่เเอร์โฟร์ ก็เซ็นเซอร์ไอเสียนะครับ แต่คิดว่าเเอร์โฟร์

วายสายคบมะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้