ขอโทษนะครับพี่ สมัครสมาชิกยังไงครับ เห็นบอกปิดระบบเสมัครไปแล้ว

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย บุคคลทั่วไป, 13 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    พอดีอยากขอเป็นสมาขิกด้วยคนครับ ชอบรถรุ่นนี้มาก

1. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ลองสมัครเรื่อยๆนะครับ ผมว่ายังไงมันก็สมัครได้นะครับ

2. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    สงสัยระบบเก็บฐานข้อมูลระบบสมาชิกมันรวนๆ เดี๋ยวลองสมัครใหม่อีกทีนะคับ

3. ่nuttanun

่nuttanun New Member Member

216
    2
    0
    สงสัยต้องซื้อรถก่อนมั่ง อิอิ:teeth:

4. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ขณะนี้ ปิดระบบลงทะเบียนสมัครสมาชิกใหม่ชั่วคราว เนื่องจากในฐานข้อมูลมีชื่อสมาชิกที่ไม่ได้ใช้งานอยู่เป็นจำนวนมาก
    แต่จะใช้วิธีนำเลขที่สมาชิกเก่า นำกลับมาใช้กับสมาชิกใหม่ ซึ่งคุณสามารถเลือกเลขที่สมาชิกได้
    แล้วรอให้ผู้ดูแลระบบเปลี่ยนชื่อที่ต้องการ ผู้ใช้งานใหม่จึงสามารถใช้งานได้ (รอไม่นาน)

5. GunTumP

GunTumP New Member Member

352
    6
    0
    แน่นอนจริงๆคนนี้

6. indy-72

indy-72 New Member Moderator

366
    0
    0

คนนี้แหละ โคตร Mod ในตำนาน :D

7. punkskate007

3,546
    1
    0

17 ไม่ไปนี่จับดอยตูดเลยนะคุณเอดดี้

8. indy-72

indy-72 New Member Moderator

366
    0
    0
    เตรียมกล่องโฟมใส่เครื่องดื่มพร้อม

กล้อง+เฟรซ พร้อม

แถมติด VDO full HD ไปอีกตัว

โอเค ป่าว ลวกเพ้ๆๆๆๆๆๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 กันยายน 2011
  9. option_SI

option_SI Guest

0
    0
    0
    แล้วต้องทำยังไงครับ ติตต่อที่ใครได้บ้างคับ เพราะกำลังจะซื้อรถรุ่นนี้อยู่

ที่ต้องการสมัครเพราะอยากได้ข้อมูลรถรุ่นนี้เพิ่ม ว่าต้องดูยังไง สังเกตุตรงไหน แหล่งซื้อ-ขายรถรุ่นนี้

รบกวนหน่อยนะคับ

10. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ตามนี้เลยครับ ลองทำตามดูครับผม

1. ขณะนี้ ปิดระบบลงทะเบียนสมัครสมาชิกใหม่ชั่วคราว เนื่องจากในฐานข้อมูลมีชื่อสมาชิกที่ไม่ได้ใช้งานอยู่เป็นจำนวนมาก
    แต่จะใช้วิธีนำเลขที่สมาชิกเก่า นำกลับมาใช้กับสมาชิกใหม่ ซึ่งคุณสามารถเลือกเลขที่สมาชิกได้
    แล้วรอให้ผู้ดูแลระบบเปลี่ยนชื่อที่ต้องการ ผู้ใช้งานใหม่จึงสามารถใช้งานได้ (รอไม่นาน)

ต้องการสมัครสมาชิก ให้คุณส่งข้อมูล 3 ข้อแรกให้ครบ และคุณสามารถเปลี่ยนชื่อผู้ใช้งาน รหัสผ่าน อีเมล์ได้หลังจากเข้าสู่ระบบ
    1. ชื่อผู้ใช้งาน (username) อย่างน้อย 2 ชื่อเพื่อสำรองในกรณีชื่อแรกมีสมาชิกอื่นใช้งานแล้ว
    2. รหัสผ่าน (password)
    3. อีเมล์ที่สามารถติดต่อได้ (email)
    4. ตัวเลือกเพิ่มเติม เลขที่สมาชิก เลือกดู คลิกได้ที่นี่ ถ้าไม่เลือก จะถือว่าใช้เลขที่ใดๆ ก็ได้
    ส่ง sms มาที่เบอร์ 08-1811-1138 หรืออีเมล์ [email protected]
    หลังจากชื่อผู้ใช้งานของคุณถูกสร้างเรียบร้อยแล้ว เราจะส่ง sms หรืออีเมล์แจ้งยืนยันการใช้งานกลับไปให้
    *หากคุณส่งมาไม่ครบขาดข้อใดข้อหนึ่ง เราไม่สามารถสร้างชื่อผู้ใช้งานให้คุณได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้