รบกวนพี่ๆหน่อยครับพอดีหา Enkei pro1 ขอบ 15" ครับจะไปใส่ NV :")...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย PoeyJustshot Bigboss, 18 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนพี่ๆหน่อยครับพอดีหา Enkei pro1 ขอบ 15" ครับจะไปใส่ NV :") มีพี่ๆท่านไหนมีเหลือใช้อยากปล่อยบ้างไหมครับ รบกวนด้วยครับ ขอบคุณครับ

1. Teerasit Sintes

Teerasit Sintes Guest

0
    0
    0
    เอาของยี่ปุ่น หรือ ไตหวัน หรือไทย .... เอาแท้หรือ เอาก๊อป .... มีงบเท่าไหร่จะแนะนำร้านให้ ...

2. งานก็อบก็พอครับเน้นราคาย่อมเยา เหะๆ ขอบคุณมากครับ

3. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    งานก๊อบ ส่วนใหญ่จะมีแต่ของใหม่ จะเป็น รุ่นสองนะครับ ...
    ลองเข้าไปดู Sportmag100.com

4. โอเครครับ ขอบคุณมากครับพี่ :")

5. อยากได้Spoon 16"ไหม อิอิ

6. ผมก็หาอยู่เจอแต่ขอบ16ขายพร้อมยางสึน้ำตาลไหม้ขาย12000

7. Teerasit Sintes

0
    0
    0
    Spoon แท้แพงหูฉี่ Rota พอได้ ...

8. น่าสนอยู่ครับ อิอิ

9. Teerasit Sintes

0
    0
    0
  10. เก็บตังอีกนิดครับ ใกล้ได้จัด แต่ ยาง16"นี้แพงได้ใจเลยครับ ผมว่าไม่ต่างจาก17เลยราคา เหะๆ

แอบมาดู(หายากด้วยนะยาง%นะ โดยเฉพาะขอบ 16 เพราะของผมก็ใช้อยู่ อิอิอิ)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้