รบกวนผู้รู้ shock-up u13 ครับ

การสนทนาใน 'BLUEBIRD CLUB' เริ่มโดย เน u13, 12 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เน u13

เน u13 Guest

0
    0
    0
    คืออยากเปลี่ยนโช้คใหม่ครับ ตอนนั้ใช้ของเดิมอัดน้ำมันมาสองรอบแล้ว ตอนนี้ก้อกระด้างเต็มทนแล้ว ยางขึ้นบั้งด้วย
    อยากถามว่า มีโช้คอัพตัวไหนใส่ได้บ้างคับ ราคาเท่าไหร่ อยากซื้อของใหม่ แล้วคือช้อคอัพเดิมผมไปตัดสปิงเพื่อโหลดมา 2 นิ้ว
    จะใช้สปิงเดิมเพื่อใส่กะโช้คอัพใหม่ได้มั้ยคับ หรือว่าสู้อัดน้ำมันแล้วใช้ต่อไปคุ้มกว่า เพราะผมขับรถทางไกลครับ อยากได้นี่มันหนึบๆ หน่อย
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. เน u13

0
    0
    0
    ช้อคอัพ หน้าหลัง เลยนะคับ

3. yy_u12

yy_u12 Well-Known Member Moderator

18,827
    95
    48
    :) ตอบให้แล้วนะครับ.................

4. เน u13

0
    0
    0
    ขอบคุณพี่ yy_u12 มากคับ ไขปัญหากระจ่างเลยคับพี่
    ผมชื่อ เน นะคับพี่ ขอขอบคุณพี่มากคับ

5. กุ้งเต้น

กุ้งเต้น New Member Member

101
    0
    0
    อยากรู้บ้าง ^^ ของผมโช๊คหน้าไปหาเซียงกงของU12ครับ2000กว่าบาท ใช้กันได้เพราะใช้อยู่ เทียบกับของเดิมแล้วกระบอกจะผอมกว่า แกนเล็กกว่า สปริงมาร์คสีเดียวกัน ไม่มีที่ใส่สายเอบีเอส อยากโหลดเหมือนกันแต่ยังไม่ได้ทำ............ครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 กันยายน 2011
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้