ถามเรื่องขนาดยางครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย auddnhan, 13 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. auddnhan

auddnhan New Member Member

7
    0
    0
    ผมใช้ EVO 4 อยู่ แต่ใส่ล้อ MODEL 6 ตัวแรกของ EVO 5 อยู่ครับ มันมียางติดมาเป็นเบอร์ 225/45 R17 ครับ มันจะใหญ่เกินไปมัยครับ ควรใส่ 215/45 R17 ดีกว่ามัยครับ และคลัตช์เดิมจะรับไหวป่าวครับ หรือต้องข้ามไปเล่นคลัตช์เดิมของพวก EVO 8-9 ครับ ผมใช้ในชีวิตประจำวันครับไม่อยากใส่คลัตช์ซิ่ง มันขับลำบาก
    ขอผู้รู้ช่วยตอบด้วยครับ

2. auddnhan

auddnhan New Member Member

7
    0
    0
    ลืมบอกความกว้างครับ 8 นิ้ว ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้