รูป Club Si ทำบุญบ้านเด็กอ่อนพญาไท

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย G Type R, 11 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    ขอขอบคุณ สมาชิกคลับ Si ที่ช่วยกันคนละไม้คนละมือ จนได้ยอดเงินหมื่นกว่าบาท (ยอดเด็มๆรอเบสใหญ่สรุปให้อีกที)
    นำของทั้งหมดบริจาคให้น้องๆ(หรือต้องเรียกหลานๆนะ) เรียบร้อยแล้วครับ ขอบคุณอีกครั้ง
    สุดท้ายขอให้ผลบุญที่ทำนี้ย้อนให้ทุกท่านเจริญรุ่งเรือง เงินทองมีใช้ไม่ขาดมือ สุขภาพร่างกายแข็งแรง สมหวังทุกประการครับ

ปล. ขอขอบคุณพี่ๆเพื่อนของน้องเต้ยที่น้ำใจงาม จากบริษัทดอยคำด้วยครับ ช่วยมาหลายพันบาท + ของอีกเพียบ

ยอดเงินโอน ทั้งหมด11400 บาทครับ+เงินสดหน้างาน 1600บาท
    ซื้อยา + ขนม 10700บาท เงินเหลือ บริจาคเป็นเงินสด 2300บาท
    ตามรูปที่มีใบเสร็จเลยครับ

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 11 กันยายน 2011
  2. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    งานนี้พร้อมเพรียงกันมากครับ ใส่เสื้อคลับมาเพียงคนเดียว T T

3. yodyayee

yodyayee New Member Member

716
    10
    0
    อนุโมทนาบุญด้วยคร๊าบ

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ขอบคุณทุกคนมากครับ ทั่งที่ไปร่วมบริจาค และ ร่วม สมทบทุน
    ขอให้ ผลบุญนี้ ส่งผลให้ ผู้ใจบุญทั้งหลาย
    มีความสุข ความเจริญ ยิ่งๆ ขึ้นไป

ทำรถ ก็ขอให้เหนียวๆ ไม่พังง่าย
    วิ่งแดรก ก็ขอให้ สับเกียร์ ไม่ห้อย ไม่ว่าว
    เครื่องเดิม ก็ ขอให้ ให้เป็น B เป็น K ซะที (คูเป้ แคมเดี่ยวคันสุดท้าย ในประเทศ)
    เดินเชียงกง ก็เจอของหายาก ราคาถูก
    มีแฟน แฟนก็เข้าใจ(ว่าเมิงจะทำรถไปถึงไหน)
    ซื้อของก็ไม่เจอย้อมแมว
    คราวหน้า มีงานดีๆแบบนี้อีก จะแจ้งให้ทราบ ครับ

5. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
    จองตำแหน่ง "คูเป้แคมเดี่ยวคันสุดท้ายของประเทศ" .... มีโล่ป่ะ 55555555+

6. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    ไรอะ พี่หมู ตำแหน่งนี้ของผม 5555+

7. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    อิ่มบุญจนหน้าบานเลยค้าบบบบบบบบบบ แคมเดี่ยวคันสุดท้าย 55555 ผมจะทำเดิมๆ ไว้เผื่อคนรุ่นหลังดูไงพี่ retro car >>> เดี๋ยวรอตา teepanut ตื่นก่อน คงจะเละ - -"

8. Aor Coupe

Aor Coupe New Member Member

218
    1
    0
    ไปบ้านเด็กอ่อนมาเสือกใด้เด็กปัญญาอ่อนกลับมาด้วย

9. bestza

bestza New Member Member

2,475
    13
    0
    555555555555555 ถูกใจมากกกก แต่ผมมะได้ไป แง้ๆๆงานดีๆๆพลาดเร้ยอ๋าๆๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้