จำใจลาจาก เป้น้อยกลอยใจ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย tamako, 21 มีนาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    ยังจำวันแรกที่ซื้อเจ้ามาได้ ขับแคมเดี่ยวเกียออโต้ก็เพลินดี ผ่านไปปีชักไม่ไหว อยากได้แคมคู่ พอได้ทำแล้วมันก็หยุดไม่ได้
    จัด 16+20 โมเต็ม เจ้าก็ยังรับใช้อย่างซื่อสัตย์ ไม่เคยงอแง ผมจะจดจำสิ่งดีๆที่มีกับเป้เสมอ มันพาผมไปเที่ยว ไปมีทติ้ง
    ไปรับหญิง ไปกินข้าว ไปดูหนัง เข้าโรงแรม(คิดเอาเอง) มันช่างเป็นรถที่ดีมากๆ ผมจะจดจำมันไว้ตลอดไปครับ
    รักSiเสมอ แหม จะขายมันไปแล้วก็ตาม
    จากใจ เบส Club Si

แก้ไขกระทู้โดย G Type R 555
    :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:
    :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 มีนาคม 2011
  2. tamako

3,038
    88
    0

[​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG] [​IMG]

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 24 มีนาคม 2011
  3. aukpr

aukpr New Member Member

261
    0
    0
    งามมั่กๆครับ สรุปไม่ขายแล้วใช่มั้ยครับ

4. JK_Si

JK_Si New Member Member

196
    1
    0
  5. ari

ari New Member Member

670
    185
    0
    ขาวๆอีกคัน หล่อครับเบส:)

6. Mu_Coupe

Mu_Coupe New Member Member

623
    4
    0
  7. PerawatK

PerawatK New Member Member

129
    0
    0
    วะวะว้าวว แอบทำเงียบๆเลย ๕๕๕+
    คนชื่อเบส สงสัย ชอบข๊าววววววววววขาวววววววว :D

8. Interista

Interista New Member Member

1,112
    1
    0
    งามมากกกก

9. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    คานาด+ลิ้นหน้า เคฟล่าเลยพี่เบค หล่อฟ่าตอนสีน้ำเงินอีก อิอิ

10. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    ช่ายยย บวก ประตูเคฟล่าด้วย ดุเลยคราวนี้

11. coupe@1.6

[email protected] New Member Member

423
    1
    0
    ภายในโหดจังครับ หล่อๆๆ

12. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    บ้านนี้ขาวทั้งบ้านอะ

13. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    สวยมากๆๆๆๆๆๆเลย อยากร้องไห้วะ
    :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:

14. tamako

3,038
    88
    0
    ขอบคุณครับ ทุกคน ตอนนี้ 11โมง ครึ่งแระ :cry:
    ใจหาย ขึ้น ทุกที ทุกที เมื่อคืน นอนไม่หลับ เลย:cry:

15. G Type R

G Type R New Member Moderator VIP

3,607
    99
    0
    งั้นก็อย่าปล่อยให้มันหลุดมือไปสิ อิอิ

16. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    ไม่ทันละพี่รถถึงแปดริ้วละ

17. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    ตกลงที่ขายนีคือ พี่เบค เหรอครับ นึกว่าเจ้าเบสซะอีก

แล้วขายไมอะ เศร้าด้วยครับ

สงสัยจะเอา FD2 ใช่มิ

18. punkskate007

punkskate007 New Member Moderator

3,546
    1
    0
    ยังไงก็เป็นพี่น้องกานอยู่ดี คิคิ ขาดเกินเรื่องเงินก็ มีพี่เบ็กอยู่นะฮ้าฟ

19. โจCoupeดำ

โจCoupeดำ New Member Member

950
    4
    0
    แอบเสียใจอ่ะ ม่ะๆ หา EP3 มาขับเล่นๆซะหน่อยมั้ยฮ่ะ

20. jan_ys

jan_ys New Member Member

371
    0
    0
    เสียดายจัง พี่เบคขายใครไปอ่ะ

21. thananonn

thananonn New Member Member

1,973
    34
    0
    พี่เบค ไงก็มาเจอกันบ้างนะพี่

22. Kadan

Kadan New Member Member

88
    3
    0
    อารายกันเนี่ย..อาทิตย์ก่อนยังลูบๆ คลำๆ กันอยู่เลย...

23. tamako

3,038
    88
    0
    กระทู้แรก ดูดีๆ มีแก้ไข โดย G type R ด้วย
    แหมๆๆๆ เล่นกุซะ ดราม่าเรยยยยย
    แก้ทั้งหัวข้อ ทั้งข้อความ เจ๋งว่ะ :mad:

ขายไปจริงๆแล้ว ใจหายมากๆ เลยครับ แต่ต้องขอไปมีทติ้ง ด้วยนะ
    ถึงจะไม่มี coupe แล้ว แต่ ก็ยัง ผูกพัน มากๆกับ club si
    ตลอด เกือบ 10 ปี ที่ อยู่ที่นี่ อบอุ่น เฮฮา เรื่อยเปื่อย เมามันส์ ที่สุด
    :cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry::cry:
    หวังว่า เจ้าของใหม่ จะดูแล ดีๆ รักมันมากๆ กว่าผม (น้ำตาจะร่วง 555)
    :p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p:p

24. pOr [Si]

pOr [Si] New Member Member

804
    13
    0
    น่าเสียดาย

25. FinkZ

FinkZ New Member Member

139
    2
    0
    เสียดายแทนครับ

มันคือความผูกพันธ์ ~~

26. คร๊าบบ ผมจะดูแลอย่างดีเลยพี่ ^^

27. bookSI

bookSI New Member VIP

1,237
    51
    0
    มาสมัครสมาชิกเลยพัช รับน้องใหม่หน่อย

28. tamako

3,038
    88
    0
    เยี่ยมเรยครับ ปลั๊ก มาเข้าคลับ ได้เลย เด๋วพี่ๆเค้า ดูแลอย่างดี

29. PerawatK

PerawatK New Member Member

129
    0
    0
    พี่เบค สงสัยมอง CR-Z อยู่ใช่ไหมครับบ

30. tamako

3,038
    88
    0
    ม่ะไหวละครับ ทั้ง cr z ละก็ EP3 ด้วย ใช้ RN3 คันเดียวไปก่อน จ้า รอแป๊ป คล่องๆกว่านี้ ค่อย หากันใหม่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้