อยากทราบว่าระหว่างเครื่อง SR20DET ฝาแดง กับ ดำ ต่างกันตรงไหนอ่าคับ(ชิ้นส่วนในเครื่อง)

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย jindekza, 30 กรกฎาคม 2010

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jindekza

jindekza New Member Member

27
    0
    0
    อยากทราบว่าระหว่างเครื่อง SR20DET ฝาแดง กับ ดำ ต่างกันตรงไหนอ่าคับ(ชิ้นส่วนในเครื่อง) รบกวนผู้รู้ทุกท่านด้วยนะคับ ^^

2. oatzaa

oatzaa New Member Member

136
    0
    0
    เท่าที่ผมรุ้ก็ ดำม้าเยอะกว่า10-20ตัว สดกว่าคือปีใหม่กว่า แรงกว่าฝาแดง[ราคานะครับ] แล้วก็แพงกว่า2ตัวนี้คือหลังหักครับ รู้แค่นี้ รอผู้รุ้ตัวจิงมาตอบดีกว่าครับ

3. jindekza

jindekza New Member Member

27
    0
    0
    ขอบคุนกับ พอดีผมวาง ฝาขาวหลังโหนกอยู่อ่าคับว่าจะเปลี่ยนมาวาง ฝาดำหลังหักอ่าคับ แล้วยังงี้ช่วงล่าง ต้อง set ใหม่รึป่าวอ่าคับ แล้วหน้ายางต้องขยายป่าวอ่าคับ แล้ว งบประมาณเท่าไรอ่าคับ ^^

4. okenarak

okenarak New Member Member

245
    2
    0
    ดูที่หน้าลายครับ ถ้าหน้าไม่ลายกระเดื้องวาว์บิ่นบ่อยครับ หาดำไม่ก็หลังหักครับวิ่วชั่วๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้