พึ่งทำสีรถมาใหม่ครับ จาก โม เชียงใหม่ ครับ...

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย TANGMO_CM, 30 กรกฎาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TANGMO_CM

TANGMO_CM New Member Member

9
    0
    0
    สวัสดีพี่ๆ Club NX ทุกๆ คน นะครับ
    ชื่อ โม อยู่เชียงใหม่ครับ ขับ NX สีแดงมุก เครื่องเดิม GA16-DE
    แต่งนิดหน่อยครับ ลิ้นหน้าตัวนอก(ต่อไฟเบอร์ลงอีกนิดหน่อยครับ) ชุดแต่งรอบคัน(ยกเว้นตูดเป็ดยังหาไม่ได้ครับ...อิอิ) มีหมวกที่กระจกข้าง
    ล้อ JIC ขอบ17 เครื่องเสียง ซับ 10 นิ้ว อีก 1 ดอก เอาไว้ฟังเวลาเหงาครับ แล้วของแต่งจุกจิกอีกนิดหน่อยครับ
    ใช้มาได้ 4 ปีแล้วครับ ขอฝากเนีื้อฝากตัวด้วยนะครับ พอดีไม่มีโอกาสเปิดตัวครับ ต้องขอโทษมานะที่นี้ด้วยนะครับ...
    View attachment 1694901 View attachment 1694902 View attachment 1694903 View attachment 1694904 View attachment 1694905

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 กรกฎาคม 2011
  2. momo234

momo234 New Member Member

824
    6
    0
    สวยดีครับโมหาปอดไร้ใส่สวยๆเลยครับ

3. TANGMO_CM

9
    0
    0
    ใช้ได้มั้ยครับ ก้อว่าจะใส่อยู่นะครับ เฮียตี๋...:eek:

4. momo234

824
    6
    0
    ใช้ได้ครับสวยดีครับ

5. photo_boya

photo_boya New Member Member

926
    0
    0
    NX หล่อทุกคัน ชอบป้ายทะเบียนจังเลยครับ

6. TANGMO_CM

9
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่ ซื้อรถคันนี้มาแล้วเค้าแถวติดรถมาให้อะครับ...:eek:

7. witsanu_service

witsanu_service New Member Member

7
    0
    0
    สวยครับ เคยเห็นจอดอยู่สถานีรถไฟ แต่ไม่อยู่ที่รถ ผมอยู่ที่ปาย ใช็ nx สีส้ม สนใจ ลิ้นหน้า

8. TANGMO_CM

9
    0
    0
    ขอบคุณคับพี่ พอดีวันนั้นผมไปช่วยพี่ติดสติกเกอร์เคลฟล่าอีกที่นึง แล้วเอารถจอดไว้ที่ร้านประดับยนต์ที่สถานีรถไฟคับ ลิ้นหน้าเป็นของตัวนอกคับ แล้วต่อชายล่างด้วยไฟเบอร์อีกทีคับ (ผมหล่อแบบไฟเบอร์เองนะคับ...อิอิ) ถ้ามีโอกาสมาเชียงใหม่ก้อนัดคุยกันได้นะคับ หรือโทรคุยปรึกษากันก้อได้คับ โทร.086-1835148 โม คับ...:teeth:

9. momo234

824
    6
    0
    เดี๋ยวไปเชียงแล้วจะโทรหาครับ

10. TANGMO_CM

9
    0
    0
    ได้เลยคับ เฮียตี๋ เด๋วจะได้นัดพี่เทิดด้วยคับ...:)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้