สอบถามเกี่ยวกัลโช้กครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย endlesss, 5 ตุลาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. endlesss

endlesss New Member Member

9
    0
    0
    คือว่าผมอยากทำรถ แนว flush จะใช้โช้กของอะไรรุ่นไหน แบบไหนดีครับ ที่เอาแบบโหลดแป้กๆเลย

เล็งๆ ว่า tein แต่ไม่รู้รุ่นไหน

2. โช๊คอะไรมันก็ได้ทั้งนั้นแหล่ะ โช๊คเดิม ตัดสปริงยังได้เลย

3. endlesss

9
    0
    0
    แล้วมันจะดีหรอครับ เรื่องการใช้งาน

4. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    หาแข็งๆแหละครับ

ไม่งั้นกระแทกซุ้ม

5. ไม่ดีครับ

6. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    ถ้าได้พวกที่ Slide กระบอกได้ น่าจะเหมาะนะครับ ปรับสูงต่ำได้ตามต้องการ โดยไม่ต้องไปยุ่งกับสปริง

ส่วนที่เหลือ ก็คงต้องไปดูเรื่องซุ้ม มุมแคมเบอร์ แล้วก็ล้อกับยางแล้วละครับ

7. endlesss

9
    0
    0
    แบบ ปรับสไลด์กระบอกนี่ราคา ประมานเท่าไหร่ครับ ทั้ง4 ต้นเลย แนะนำหน่อยครับ

8. endlesss

9
    0
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้