วัน17-9-54 ที่สนามคลองห้า ทำลายสถิติ รถกระบะดีเซล ที่เร็วที่สุดในประเทศไทย 9.6 วินาที โดยมนตรีดีเซล

การสนทนาใน 'MiNi Truck Club' เริ่มโดย SPL_TNG Drag, 17 กันยายน 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SPL_TNG Drag

SPL_TNG Drag Guest

0
    0
    0
    วันนี้ที่สนามคลองห้า จะมีการทำลายสถิติ รถกระบะดีเซล ที่เร็วที่สุดในประเทศไทย
    9.6 วินาที โดยมนตรีดีเซล มาช่วยกันสร้างสถิติใหม่กันเยอะๆนะครับ
    ผมว่าต่ำกว่า9.5 วินาทีแน่นอน โดยมนตรีดีเซล

ยังมีรถCefiro เครื่องยนต์ดีเซล เกียร์Auto เดิมๆ มาร่วมสร้างสถิติด้วยเช่นกัน โดยยนต์เจริญ

แล้วเจอกันที่สนามคลองห้า ครับ ขอบคุณมากครับ

2. nutnarukmak

nutnarukmak New Member Member

1,091
    1
    0
    รอ ติด ตาม ชม คับ

3. I'm number one

I'm number one New Member VIP

1,260
    2
    0
    รอฟังผลครับ

4. _nop_

_nop_ New Member Member

811
    0
    0
    ผลเป็นไงบ้างครับ

5. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    นั่นดิ

6. น้าเอ๋...@MTC

น้าเอ๋...@MTC New Member VIP

3,988
    6
    0
    อ้าว....วันนั้นผมเห็นไปวิ่งอยู่ที่สนามเทพนครครบเลยไม่ว่าจะเป็นพี่อุ๊ ยนต์เจริญ,พี่ญาเซอร์วิส,นายแจ๊ค มนตรี(แต่วันนั้นไม่ได้เอารถไป)และก็ตัวโอเพ่นจากช่างเบิร์ด

7. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    อ้าว....วันนั้นผมเห็นไปวิ่งอยู่ที่สนามเทพนครครบเลยไม่ว่าจะเป็นพี่อุ๊ ยนต์เจริญ,พี่ญาเซอร์วิส,นายแจ๊ค มนตรี(แต่วันนั้นไม่ได้เอารถไป)และก็ตัวโอเพ่นจากช่างเบิร์ด

8. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    แถมอีกหน่อย วันนั้นได้มีโอกาศไปแต่หัววันเลยได้มีโอกาศได้เห็นงาน Drift Class C ที่ฝีมือแต่ล่ะคนสุดๆทั้งนั้น แต่ละคันลากเกียร์ 3 ทิ้งกันแบบสุดเสียงเลย

9. น้าเอ๋...@MTC

3,988
    6
    0
    ต่ออีกชุด ถ้าใครอยากจะพบความมันในรูปแบบนี้ก็สามารถมาได้ที่สนามเทพนคร พระราม 2 นาเกลือทุกเสาร์ที่ 3 ขอเดือนตั้งแต่เวลา 13.00 น.เป็นต้นไป

10. Drr_tactics

Drr_tactics New Member Member

3,700
    0
    0
    ใช่ครับวันนั้นผมก็เห็น เซฟิโร่ ของยนต์เจริญจอดอยู่ที่สนามเทพนคร

11. < HANUMARN >

< HANUMARN > New Member Moderator

9,406
    4
    0
    ขอบคุณสำหรับข้อมูล และภาพถ่ายครับท่านน้าเอ๋

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้